Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachainizi wachakachu NDOMU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nzowa Godat, Sep 26, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    MAHAKAMA Kuu ya Pretoria,
    Afrika Kusini, imesimamisha
    zabuni ya serikali ya kununua
    kondomu za kike milioni 11
    kutoka China, baada ya
    kugundulika ni ndogo na
    haziwatoshi watumiaji. Hawajui kama thithi ma ebony zetu ni kubwa.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamani tuwe makini kidogo na vichwa vya thread zetu, mimi nilifikiri labda condom hizo zimetoka chini ya kiwango na hivyo kuathiri watumiaji kumbe ni ndogo tu! Hivi order hiyo angepewa Muingereza ungesemaje?
     
Loading...