Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachaguliwe kuwa wabunge wakikosa urais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Confident Man, May 26, 2012.

  1. C

    Confident Man New Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikiri huu ni wakati muafaka wa mabadiliko katika hii katiba mpya, kama wagombea wa Urais 5 vyama mbalimbali ambao watakua watakua wamepitwa kwa kura na atakaechaguliwa kua Rais, hii itasaidia kwa kiasi kikubwa kupata mawazo yao ktk bunge kwa maendeleo ya taifa hili, hii pia itasaidia kujaza watu wenye kutetea watanzania kuangalia kwa ku2mia ilani zao, pia 2taweza kugundua uwezo wa viongoz hao ambao walikua ktk kinyang'anyiro cha kugombea Urais, pia hawa viongoz wataleta mapinduz ktk bunge kutokana na kua walikua na mambo ambayo km wangekua marais wangeyafanya hivyo wakipewa nafasi za kua wabunge wataweza kutoa mawazo yao na juhudi zao juu ya kuwakomboa watanzania kutoka ktk uwanja wa umaskin ikiwa tuna kila aina ya rasilimali ila tunaendelea kua maskini
     
Loading...