Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachaga kwishnei....!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by HUNIJUI, Oct 24, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzee mmoja wa Kichaga ambaye alikuwa mkali sana kwa
    binti yake anaamka asubuhi nakupata taarifa kwamba
    binti yake ana mimba!

    Mzee wa Kichaga: "Irua mbe, nitauwa mtu kweli. Yewe
    Manka, nakwenda kasini kweli, nikirudi kasini leo ni
    lasima uniambie ni nani kafanya uchafu huu"

    Anafoka na kuondoka kuelekea ofisini.

    Mchana anapigiwa simu na Mama Manka na kuambiwa kwamba
    yule jamaa aliyempa mimba binti yake kafika nyumbani
    na anamsubiri kwa mazungumzo!

    Mzee anachukua panga lake na kulinoa kabisaaa kwa
    ajili ya kwenda kumteketeza mwanaharamu huyo.

    Kufika nyumbani mambo yakawa hivi:

    Kijana aliyempa mimba binti: Ndio Mzee ni kweli mimi ndiye nimempa mimba binti yako, na kusema kweli sina mpango wa kumuoa. Lakini, akizaa mtoto wa kiume nitakupa US$ 1 million na ghorofa Kariakoo kisha namchukua mtoto.

    Akizaa mtoto wa kike nitakupa US$ 1 million na duka Sinza!

    Lakini je mzee, ikitokea bahati mbaya mimba hii ikaharibika itakuwaje?

    Mzee wa Kichaga: Asee babaangu itabidi tu umpe mimba nyingine, hakuna jinsi!

    Usivunjike mbavu hivyo ndivyo wachaga walivyo.
     
Loading...