Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WACHAGA KILIMANJARO vs WAHAYA BUKOBA

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ngarambe, Apr 16, 2012.

  1. n

    ngarambe Senior Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahaya mi naona wanapenda elimu na wachaga wanapenda biaShara, na pia wahaya wanajua mapenzi na wachaga wanajua pesa,,,,,
     
  2. Dp800

    Dp800 Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    Endelea kuangalia ukimaliza nisimulie.
     
  3. n

    ngarambe Senior Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahaya wako juu wachaga wako chini mno hawamfikii mhaya kwa lolote
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kwa vigezo vipi?
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kweli wahaya wako juu kwas ile kitu wachaga hawafikii hata kidogo.
    ila kwenye mambo mengine mwulizeni kikwete atawaambia ni kina nani anaowategemea.

    wala msiumize vichwa sana tafuteni selection za kuanzia o level mpaka univercity.
    mpaka hapo ubishi utaisha.

    ukiona hiyo ni ngumu safiri nchi yoyote duniani taja hayo makabila ulinganishe ni nchi ngapi zinalijua kila kabia na ni kwa nini wanalijua?
     
  6. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Meku hapo kwenye red ni wapi?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    JF usipowazungumzia wahaya na wachaga unajihisi kama umekuwa shoga vile. Kila siku hapa ni wahaya na wachaga. Give us a break! Manina!
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Afu eti wachaga kilimanjaro Vs wahaya bukoba. Sema wahaya Kagera we nungayembe.... Kilimanjaro ni mkoa, Bukoba si mkoa... Mkoa ni Kagera kama jografia imekubemenda tukusaidie makuzi.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kiki chalema lau mangi? Ukameva mndu mtue n'yo matatiso akwe...
    Wosho yaye!
     
  10. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kila siku kujisifia.................................yyyyyyyyy
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wahaya ndio kabila wanaongoza kufilisika uzeeni,
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa mapenzi sawa ila si vingine
     
  13. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jiji la Univer,pembeni kidogo na moshi,hupajui..!!???
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kila kitu pesa bwana watanizangu WACHAGA WAKO JUU
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    Bado sijaelewa mada..tunapambanisha au?
     
  16. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kama Netanyahu alivotuita Tanzania kuwa ni 'irrelevant nation' hapa pia tuna tread ambayo ni 'irrelevant to JF' maana inashindanisha nini na nini? Kuwa juu bila vigezo ni 'irrelevant and immaterial'. Labda tungetaja vigezo kama ni Uchumi, kama ni utamaduni au kama ni elimu n.k
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mamire wa piyaya huyu....
     
  18. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35



    am supporting u by100%. PAMBANISHA WAHAYA NA WAMAKONDE AU WAZARAMO MKUU. Hao ndo level moja (wanafanania). LEVEL YA WACHANGA NI WAPARE PEKEE IN TZ.
     
Loading...