Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachaga bana " punguzeni bei za kulipa mahariiii" Negotiation lazimaaa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Jan 24, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimepata TOTO la kichaga na amenihakikishia kuwa yeye yale mambo ya kikubwa hajapitia meanz ni BK, mila za kichaga ni kwamba lazima upigwe cha juu kama mtoto wao ni BK, hesabu za fasta fasta natakiwa kulipa kama million 4 na ushee. Je wapendwa ninunue corola au nikawape wachaga waendeleze biashara ya kitimoto? Ushauri plz. Ila mamaa roho yangu imemdondokea na ningependa tuunganishe vikojoleo...!?
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Wanajua huko akija ni kukuzalishia profit ndo maana wanakomaa na hiyo pride price.... usikonde hiyo colora inaweeza zaa benzi jikunje tu uchukue hicho kitu cha kichaga. i ensure you within 6 months kam umejipanga poa im sure utakuwa na uwezo wa kuchukua hata benz ila kikubwa uwe umeshajipanga.. they know maisha ukiacha yale mambo ya 6x6 ambayo kimsingi wewe ndo unapashwa kuwa head teacher!!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,770
    Trophy Points: 280
    achana naye piga lapa mbele wewe milioni nne zote ukalipe .. au kitu hakijaguswa nini?
     
  4. V

    Vumbi Senior Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Gharama ya kutunza BK ni kubwa kuliko hiyo 4m, wewe kama unauwezo wa kulipa 4m lipa tu ila kama huna uwezo tafadhali usiende kukopa wachagga ni waelewa sana ongea nao watakupa discount. Pia kama umejiandaa kuchakarika basi baada ya kuoa nakupa miaka miwili mambo yako yatakuwa supa ila uwe umejiandaa siyo usubiri yeye aje kukutafutia. Inaelekea soko la mabinti wa kichagga ni kubwa sana kwa sasa, ila nashauri makabili mengine wajitahidi kupeleka watoto wa kike mashuleni na kuhakikisha wanafauli vizuri, wasichana wa kichagga wanafanya vizuri sana mashuleni ndio maana soko lao linazidi kuwa kubwa.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    mmmh.....kumekucha....wachagga again......
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaka unaibiwa wew bikra leo? chunguza upande wa pili waweza kuta umetumika vibaya mnoooooo. m4 kaka unanunua bajaji au tehe kakaaaa usijeliwa mchana kweupeeeeeee
     
  7. O

    Ommy P New Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Co mbaya kwani ndani ya miaka ya ndoa utafungua biashara ya kuuza ndizi
     
  8. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani! mwanza jeeeeeee
     
  9. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Sio kweli,mahari za kichaga hutoi hela unapangiwa vitu vya kuleta ikiwepo blanket,madebe kadhaa ya mbege ,chakula pamoja na mbuzi mdogo asiyezaa kuonyesha mtoto wao ni mzima(au BK)otherwise hao waliokuambia utoe pesa si wachaga ni waigizaji tu.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kunakuaga na kulala basi linapokuja swala la waChagga!!Yani ni asubuhi..mchana na usiku hawalali bado wanaongea tu!!!
     
  11. deom2i

    deom2i Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi sioni tatizo, kama unampenda sana basi mil4 kitugani, watu wanahonga ma Swift, RVR, mpaka Benzi.....jitose tu kaka.
    Alafu Corolla yenyewe second hand si beta mtoto BK wa kichagga (first hand)!!:)
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wachagga hoyeeeee!!!
    Tunawependa sana.
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na kwambia sijui wamewakosea nini
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lizzy usikwazike my dear!SIO HAPA jf tu ila popote wachaga wachaga, hushangani hata wahindi wanajua salam za kichaga?wachaga mumeenea kote tz kwa hiyo nirahisi mtu kuwasemea.Mimi baba Mngoni mama mchaga nani atatoa comment ya wangoni?waarabu kila saa wanataja WAMAREKENI WAMAREKANIIIII, wabongo wachagaa wachaggaaa

    WACHAGGA WANAMAHARI SIMPO KULIKO KAWA, mkungu wa ndizi,maziwa+mbege ndoo mmoja+kanga na mablanketi jamani huko kanda ya ziwa kuna mahari mpaka utakomaa kuoa.
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    BTW:Vipi mmasai wako Marytina mmefikia wapi?
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Wachagga tena..........

    Mwingine akafungue sredi nyingine kule...hii inakaribia kuisha.
     
  17. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kitu BK
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mambo yote Bukoba, karibuni sana.... Si mnajua totoz za kihaya zilivyo bomba? But usijekuoa kwe2 kama huna kitu.
     
  19. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    unaweza kuwa taahira bila kujua. wakati mwingine unakuta mataahira yanafikiri wengine wote ni mataahira kama yenyewe.
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sijui tuwasidie kufungua more threads wafurahi????
     
Loading...