Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachaga bana awana hiana kabisa!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BASIASI, Sep 27, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mume mmoja wa kichaga alimfumania mke wake na mjita
    mume:kwa nini unatembea na mkewangu
    mjita:samahani sikupenda nilipitiwa tu naomba nitoe faini ya sh 5000
    mjita akatoa alfu alfu kumi
    mume wa kichaga:aise kwa kweli sina chenchi embu malizia ya mwisho tumalize chenchi iliobaki

    mjita akala kona hata chenchi akusubiri akajua panga linamsubiri
     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hadithi yako inatufundisha nn?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ngoja waje.
     
  4. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,047
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Nyingine ya facebook,leo umeamua kuhamishia thread za jokes huku MMU.
     
  5. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    embu liacheni kabila letu.............naona mnazidi kutuonea sasa, dada zetu mnawasema kwa miguu ka ya kuku na ni wauaji!!!, mtuache kabsaaaa
     
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngoja waje wakushikishe adabu..unafikiri upo fb? Humu ni Jf..wenye kabila wanakuja huyo ni mdogo tu lakini umesikia alivyosema super thinker. Ngoja waje wakubwa zake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahaha ila kusema kweli hiyo ya miguu ni kweli. wachaga wengi wanawake hawana miguu hahahaha
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Sasa kama hawana miguu wana nini?
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Copy and Modify.

    Kuwa Creative kidogo.
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    wana sample ya miguuu hahahahahaha
     
  11. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mh wachaga taifa kubwa eti hujui??,naona mnatafuja vijisababu visivyo na vichwa wala miguu,,hamshangai kwa nn kila siku watu wanaoa wanawake wakichaga.
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    aisee umenikumbusha ....miguu ya kuku ...mwili wa nguruwe
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    cheap in Town
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Jaribu kufikiria pipa lililosimamishwa juu ya "spokes" mbili za baiskeli...basi hivyo ndivyo miguu yao ilivyo with respect to miili yao.
     
  15. C

    Caritha Senior Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I wsh ungeniona
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    no need ya kukuona...weka picha ya miguu yako kama kweli u confident u got the legs
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hapa ulitaka kusema?
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aaah aaah huu utani mbaya huu
     
  19. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kwani uongo ni kweli ukiona ana miguu minene atakuwa mchanganyiko.....afu usimaindi hiyo ni utani
     
  20. C

    Caritha Senior Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengne wanatumia udgaifu wa wenzao kuficha mambo yao uckute yajwako inachekesga kama ya mende tehee
     
Loading...