Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachaga amwendi kwenu kuhesabiwa mwaka huu!!!nauli ni ile ile msiogope

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Nimepita vituo vya mabasi nkashangaa baadhi ya magari ya kwenda moshi
    yakiondoka na siti empty nikaanza kuhisi wachaga wameanza kuondoa ukomo wa kwenda
    kuhesabiwa kule moshi ama lah??

    Kizuri nilichokiona na kukifurahia watanzania tumeanza kuondoa ujinga wa kwenda kununua tkt kwa wahuni wa barabarani wakiwa na vitabu hii imeniwiwa niwape bigup shemeji zanguni ingawa nimeanza maisha ya ubachelor leo baada ya kusafirisha vizazi vyangu.....naamini wako njiani kufika kiraracha

    shukran za pekee ziwandee dar ex press waliokomaa na nauli zao kama kawaida na wengine wote ambao wameona ni heri wachaga wasio nauwezo nao wapate muda wa kuhesabiwa


    baada ya yote nawatakia heri na fanaka shemeji zanguni wote na familia zenu mungu akipenda ntakuja uko kabla ya mwaka mpya natumaini mtaniweka kwenye list na hata nikishaulika basi msinisahau kwenye kale kaglaa cha kitochi jamani
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi jf hamna makabila mengine..
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dar express wamepandisha nauli kutoka 25000 hadi 28000 kama hujui. labda zile basi wanazoita luxury ndo bado zinadai 30000
     
  4. C

    Cool Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kweli bwana, shemeji zangu wachaga hamjaenda tu? Maana nashangaa folen ya kwenda town asubuh ipo pale pale. Wahin bwana tupate ahuen ya folen dar
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    we bado unapanda za kawaida aisee yaani sh 2000 zinakufanya uteseke na joto aisee mleu
    nkiki ??
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Yaani nakumbuka mpwa mwaka jana kuanzia dec akuna folen kabisa ukiuliza wachaga wamekwenda kwao na bahati nzuri wanaondokaga mpaka na housegirl wasiwaibie so unakuta hata madalala huu msimu imekula kwao sasa hivi loh
    folen mtinfo mmoja kupita moroco mpaka upige kwa afande ishomire aisee niko victoria ushafika ndio unaona anaruhusu magaro loh
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mabasi gani hayo yanayokwenda Moshi yakiwa tupu? Mimi jana nimekosa Basi la kwenda Moshi ikabidi nichague Precision air sasa hayo Mabasi unayosema yanaondoka tupu sijui ni yapi labda CHAKITO
     
  8. blea

    blea JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wachaga hawaendi kuhesabiwa bali wanaenda kuonyesha walichovuna kwa mwaka mzima. Pia kuangalia zao jipya lililomaliza shule ili aje huku kuanza kufanya biashara. wachaga bana,,,,,,,,,
     
  9. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    2naenda na private car,kama unataka kuona njoo njia panda ya chalinze uone gari ndogo znavyopta
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    itakuwa ni kilenga
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,345
    Likes Received: 9,018
    Trophy Points: 280
    Siku hizi ni aibu kwenda kwao kwa basi. Khaa, unaenda kuzitafuta miaka yote unarudi kwa basi? "Aisee, yesu wangu, sendi, hata kale katoto ka pale kiboroloni kana Prado, aisee, hata yule maria mtoto wa msee mosha ana gari"
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watu wanapanda moshi na 4x4 zao siku hizi,
    nani anataka shida bana!!
     
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    walivyo wengi hapa mjini hawa jamaa wakiondoka holiday season kama sasa, mji unabaki mtupu kabisa. Yani wakina Jongo na marijani hawapati shida ya foleni, wakipanda DCM wanafika waendako fasta tu.
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ninafurahi sana kuona watu wanacheza corus ya wachagga
     
  15. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi wanahesabiwa vipi? kwani wasipoenda inakuwaje?
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wadau nikama munachukia wachaga kurudi makwao kila mwisho wa mwaka kuungana na ndugu jamaa na marafiki?siyo vizuri jamani ni utaratibu wao na isitoshe vijana wote walio feli au kukosa nafasi za kuendelea na sekondari watawachukua na kuja kwaajiri kwenye miradi yao so wanapunguza vibaka na ujambazi nchini
     
Loading...