Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachache wanapata orgasm

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MAKOSHNELI, Jul 3, 2011.

  1. MAKOSHNELI

    MAKOSHNELI JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 263
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    WADAU NIMEKUWA MFUATILIAJI WA HAYA MAMBO YA ORGASM KWA MUDA MREFU NA NIMEFANYA MAJARIBIO ZAIDI YA KUMI NA KUPATA MATOKEO YA AJABU SANA,KTK UCHUNGUZI WANGU NIMEBAINI KUWA NI 13%KATIKA 100% YA WANAWAKE WANAOFANYA MAPENZI HUPATA G-SPOT ORGASM(MULTIPLE ORGASMs) ,NA 34% KATI YA 100% YA WANAWAKE WANAOFANYA MAPENZI HUPATA CLIT-ORGASM AMBAYO NI COMMON, na ALMOST 90% YA WANAWAKE DUNIANI AMBAO HUFANYA MAPENZI HUWA HAWARIDHIKI KABISA UISHIA KUSISIMKATU KITU AMBACHO WENGI WA WANAWAKE HUANZA KUCHEAT KTK MAHUSIANO YAO,MAPENZI ITS ALL ABOUT SEX VINGINE NI MAJAALIWA TU YA MUNGU
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    unataka kusema bila sex hakuna mapenzi.....
     
  3. c

    cha' JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2013
    Joined: Jun 22, 2013
    Messages: 470
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utafiti una vijaribiwa vichache!
     
  4. Himidini

    Himidini JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 5,569
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 145
    ^^
    Aisee!!
    ^^
     
  5. habari ya hapa

    habari ya hapa JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 2,328
    Trophy Points: 280
    oooh tuwasubiri wenyewe
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2013
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,274
    Likes Received: 8,903
    Trophy Points: 280
    Ungeandika kwa herufi ndogo (small letters) ingeleta maana pana zaidi.
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Jamaa atakuwa ni mtu mwenye mahaba na herufi kubwa, hebu angalia ID yake na Locations zake...hahaha
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hey buddy, are you sure that G-Spot orgasm is alternatively termed as Multiple orgasms?
     
  9. a

    ayanda JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2013
    Joined: Mar 7, 2013
    Messages: 1,286
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145


    hapo kwenye red, sijui research yako ulifanyia wapi aisee maana umekosea yaani kama ni mtihani basi ungepata zero kama wale form four wa mwaka jana
     
  10. Eli79

    Eli79 JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 15,134
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Ndugu, hizi takwimiu nina mashaka nazo..
    13 +34 + (almost 90) = almost 137%.... MAKOSHNELI kuja hapa unieleweshe...
    Alafu G-Spot orgasm = Multiple orgasm? Naomba kueleweshwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...