Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachache wanaoifaidi Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mhafidhina, Feb 5, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wachache wanaofaidi...!

    Wachache.jpg


    Wachache 1.jpg
     
  2. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ata we unaruhusiwa rahajipe mwenyewe
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hao ndio akina nani? na wanafaidi nini? naona huyo mshikaji aliyeshika kamera kwenye picha ya pili tak* lake la upande wa kulia limevimba sijui ndio mihela hiyo?
     
  4. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    akina nani hao?
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]wanfaidi nini? na ni akina nai?
    kwani wewe umekatazwa kufaidi?
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama kawa nchi inajengwa na wenye moyo na kuliwa na wenye meno!!!
     
  8. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hebu tueleweshe zaidi. Wanafaidi nchi kwasbabu wana vitambi au kuvaa miwani? Au ni akina nani? Mimi naona ni watu walio comfortable tu waki enjoy view probably national park.Ila wamekaa kifisadi fisadi hahah but don't quote me on that.
     
  9. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waliopo hapo ni Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi ya Tanzania Tourist Board, Bw David Mattaka(Kulia)akimwonyesha kitu mjumbe wa bodi Bibi Rose Abdallah (kushoto)na Mkurugenzi Mwendeshaji wa Bodi ya Utalii Dk Aloyce Nzuki wakati walipotembelea hifadhi ya taifa ya ziwa Manyara Hivi karibuni.

    Hio picha ya pili ni:

    Bw David Mattaka(kushoto)Rose Abdallah(wa pili kushoto)Mh Raynald Mrope Katikati,Mh George Malima Lubeleje(Wa Pili Kulia)wakiwa katika picha ya pamoja wakiwa njiani kuelekea kwenye bonde la Ngorongoro
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhhh haya mie simjui hata mmoja
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ila wamekaa KIFISADI?, - acha chuki wewe.
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tatizo wanaua Shirika la Ndege la Tanzania (ATC) huku wanatumia hela za shirika ambazo ni zetu Watanzania kwenda kula maraha mbugani (management ya shirika na bodi ya wakurugenzi).
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kutembelea mbunga za wanyama ndy KULA NCHI?......au unaongelea mambo mengine?
     
  14. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tunaambiwa kila siku tukuze utalii wa ndani hatutaki. Wachache wakitoa mfano wanakula nchi!
     
  15. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lakini si wanatimiza majukumu yao mbona sijaona tatizo hapo?
     
Loading...