Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wacha nife masikini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kifulambute, Apr 16, 2012.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    maisha yangu siwezi kuwa askari wa jeshi lolote bora niwe mkulima wa ndengu kuliko kumwabudu, kumgeshim kiongozi fulani kuliko hata mungu? wacha nife masikini bwana
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja,ukiona mwanajeshi kafanikiwa basi ujue ni ofisa halafu yupo ktk issue za kupiga na kama ana cheo cha kawaida basi ujue ni jambazi.
     
  3. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Mpumbavu anapokaa kimya huhesabiwa kuwa mwenye hekima.
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umenena vema.
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Achen kufatilia professional za watu ala!
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Mkuu watakuja wenyewe,sasa uwe tayari kujibu hoja.
     
  7. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maisha ni kama A mpaka Z kwenye mfumo wa alfabeti.
     
  8. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    accordng to plato, watu wamegawanyika ktk makundi matatu golden, silver na iron....waacheni iron boy wafanye kazi!!!?
     
Loading...