Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Nov 10, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi niwabunge wapi wenye elimu hafifu??(Faint education)??
     
  2. B

    BARRY JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    wale waliomaliza la7
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,282
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Profesa Maji Marefu, darasa la 4
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wapo sisiemu
     
  5. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo katiba yetu
    ilimradi ujue kusoma na kuandika
    Soma katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ibara ya 67 (1) (a)
     
  6. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na vipi elimu ya Mbunge wetu mteule wa Arusha Mjini?
     
  7. w

    werema01 Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vigumu kufahamu, kuna KUELIMIKA NA KUTAALUMIKA. ELIMU YA MTAANI NA ELIMU YA DARASANI(KUKREMU)... TAFUTA BENCHMARK
     
Loading...