Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge zaidi ya 200 wafungwa macho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIBOGOYO2010, Feb 1, 2012.

  1. K

    KIBOGOYO2010 Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hali ya kawaida haingii akilini kujadili mkataba wa vijana bungeni wakati vijana wenyewe wanakufa kwa sababu ya migomo wa wafanyakazi wa secta ya afya, wabunge msifungwe macho na spika kesho msikubali kujadili chochote bila kujua mstakabali wa wapiga kura wenu. uuuuuuuuuuuwwweeeeeeeeeee tunakufaaaaaaaaaaaaa
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni masikitiko makubwa hadi hapo!!!
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kitu ambacho hawawezi kamwe kusahau ni kusaini sitting allowance.
    Hawalipwi alowance ya kusimamia maslahi ya taifa. ingekuwa hivyo leo siku ya pili bunge limeisha wananhi wanakufa.
    Kuna vipaombele.
     
Loading...