Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wote wa CHADEMA kuhamia Arumeru nini tafsiri yake?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwanajamii, Mar 5, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimesoma kwenye gazeti moja likisema Wabunge wote wa CHADEMA kuhamia Arumeru Mashariki kwa kambeni. Aidha taarifa imeendelea kusema kuwa hata Mkutano mkuu wa CHADEMA uliokuwa ufanyke umeahirishwa.
    Nini tafsiri ya hili? SIYOI ni tishio? au CHADEMA wamekwisa sasa wanatapatapa?
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    We kweli ni mwehu!kwa hiyo ndo ulivyofikiria na kuja jukwaani na upuuzi kama huu?dhahiri umetumwa!Kuhamia arumeru ni kudhihirisha umoja uliopo ndani ya chama!ie cdm!na nyie magamba hamisheni pia wa kwenu!
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mods ondoeni huu uchafu unaharibu jukwaa letu
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hhu!! Unataka kuniambia uwezo wako wa kufikiri umeishia hapa???
     
  5. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ***** mwingine
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hhu!! Unataka kuniambia uwezo wako wa kufikiri umeishia hapa???
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wewe mbona harusi yako ukoo wako na wa mkeo wote ulihamia ukumbini? Iliashiria nini kwani?
     
  8. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    posho kaka posho inawatesa sana wale watu wanaenda kugawana ruzuku kwa kisingizio cha uchaguzi
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Si busara kumjibu mleta Uzi kwa hasira,bali mrejesheni kwa amani upole ili aelewa maana ya jumuiko la wabunge wa chadema kule arumeru mashariki.Tafsiri yake ni rahisi tuu kushirikiana kwa karibu ili ushindi upatikana na kuonesha kuwa hakuna mawaa ndani ya chadema kwa wanachama na wabunge pia,wote wako pamoja.Hii ndo tafsiri halisi na sio kama ccm ambao wengine wamepigwa marufuku kukanyaga arumeru siwezi kuwataja maana wanajulikana wasije kutana na Mh E.N.Lowassa.





     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kuwa mvumilivu JF ni jukwaa huru sio mali ya Chadema Mkuu Mods, hawafanyi kazi kwa maelekezo ya Pro-Chadema JF.

    Naona unaenda mbali zaidi eti wanachafua jukwaa letu.
     
  12. k

    kanjanja Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm inaumwa ugonjwa wa NAMBULILA
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanaenda kula pesa ya baba mkwe wa sioi.
     
  14. k

    kaeso JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakuunga mkono yaani watu wa humu ndani ikitajwa Chadema tu tofauti na wanavyotaka wao wanakuwa wakali. Jibuni kwa utulivu hoja ya mdau kuliko kumshambulia..
     
  15. k

    kanjanja Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm inaumwa ugonjwa wa NAMBULILA
     
  16. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Hao ni wazee wa kutaka popularity kwenye current events; tulizeni makalio majimboni mwenu mmalize kero za wapiga kura wenu; 2015 si mbali.
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Some postings bana......sasa Lowassa anafanya nini huko? Au yeye sio mbunge?
     
  18. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Bora kugawana posho kuliko kugawana rushwa.
     
  19. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ishara ya ushidi.
     
  20. E

    Ericck akyoo New Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona nchemba amekuja kugawa hela, tutakula hela yao lkn kura hatuwapi! Nawashuri hizo hela wangekula na washili wa kimeru wanaodhalilisha umeru kwa kumuunga mkono shoga tena aliyejitambulisa kwa kutoboa skio. Cdm wamekuja kulinda kura zetu,,, kwan hatuwajui nyieee,,!
     
Loading...