Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wote wa CCM wakimbia ukumbini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Apr 19, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    IMG_20120419_221849.jpg IMG_20120419_221804.jpg
    naangalia hapa TBC na hizo ni picha zinazo onyesha viti vikiwa wazi

    LAKINI PIA

    Nimelisikia hili kupitia ARUSHA MAMBO FM

    Wakati Mh Mbowe alipokuwa akitowa mchango wake,wapo wabunge 6 tu kutoka ccm tena ni mawaziri

    kaaaazi sana
     
  2. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilipata kusikia kwamba siku hizi wanalipwa posho endapo wanamchango kwenye hoja zinazojadiliwa. Kwa hiyo kama ni kweli, inawezekana hawana chochote cha kuchangia, na kwa hali hiyo wanafanya shughuli nyingine.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    hivi bomu la tani ngapi linaweza likawasambaratisha wote with no survivors?msaada please!
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hehehehehe
    wasamehe mkuu,ili washuhudie mabadiliko ya kiuongozi
     
  6. J

    Johnbosco Mligo Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani inauma sana kuona watu waliopaswa kuusikia ukweli wanaukimbia kiasi hicho, siyo mbaya, wanazidi kuipaisha chadema bila wao wenyewe kujua.
     
  7. aye

    aye JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kweli nchi imekwisha mkuu anakula bata brazili
     
  8. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na kuuza sura na Maximo
     
  9. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Livingstone Lusinde ndo boya la ccm
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hii kadi si inachomwa moto? Kadi za magamba zinastahili kufanyiwa hivyo! Nimeipenda!
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wamekwepa kusign kumsulubisha bosi wao.
     
  12. J

    John W. Mlacha Verified User

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wameitwa na Lukuvi
     
  13. M

    MaremaAmosi New Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau ni kwa namna tunaweza kutia hamasa kwa watanzania ili tuwe kitu kimoja tuimwage ccm.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo ya "No Survivors" utaharibu kwa kweli, kuna makamanda wapiganaji a.k.a watetezi wa kweli.
    We tafuta mdunguaji hodari awachape mmoja mmoja.
     
  15. Mdau35

    Mdau35 Senior Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tena linatakiwa lile la kugeuza juu chini ili wafukiwe wote na kusiwepo hata kumbukumbu yao
     
  16. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuukimbia Ukweli ni Kazi Bure; Maana utakufata hata kama ukiwa usingizini au hata kama ukifa. The Truth must be revealed, it is only a matter of time.
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba kwishney. Rest in everlasting fire.
     
  18. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    je wakienda kupima ngoma c ndo watakimbia kwa speed kali kuliko ya duma?
     
  19. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    No tupate sample za kufanyia utafiti, inawezekana mbongo zao zimekaa kinyumenyume ndo maana wanafikiri kinyumenyume. nchi tajiri, wananchi masikini, uchumi umekuwa, wananchi wanazidi kuwa masikini

    Lukuvi ndo sample number moja. Dungua mmojammoja
     
Loading...