Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge Wetu Vihiyo; Wanatia AIBU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 31, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu mdudu ilipitaje bungeni.... Gharama kupitishwa kwa 1,400% bila mtu kuhoji?
    Je Wabunge wetu wanajua kusoma? Lazima mtu angehoji kama kweli wanafanya kazi tunazowatuma kufanya. Bunge letu sasa siyo tu kituko ,bali halifahi kama wanaweza kupitisha madudu kama haya hapa chini

    This is shameful. Shame on our MPS


     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,811
    Trophy Points: 280
    Kwenye katiba mpya lazima kuwepo na kipengele kitakachosema kwamba mgombea ubunge ni lazima awe na degree/diploma.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280

    Kwani hamna vilaza wenye shahada na stashahada?
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaweza kuniambia chenge ana elimu gani? Najua una hasira, kunywa maji kidogo ndipo urudi kuandika.
    Naona kama unawinda sisimizi kwa bunduki!!!!!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Werema ana elimu gani na yeye?
     
  6. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bookish education, kwenye utendaji tanzania huwezi kutofautisha standard 7 au graduates tena ni afadhari standard7 atafanya vizuri kwa kuogoma waliosoma. Mimi huwa siwaamini kabisa wasomi wetu kipindi nikiwa cbe wakufunzi waliwaferisha wanachuo makusudi kwasababu ya kutoelewana kati yao na mkuu wa chuo.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    mkuu Nyani Ngabu, heshima!!!!
    Nia ya kuulizia elimu ya chenge ilikuwa kupata sababu za uwiano wa kusoma sana na kuwawakilisha wananchi, kwa mfano wa chenge aliyetuingiza mikenge mingi ya mikataba mibovu akiwa AG, na kujidanganya kuweka minimum requirement kumuwezesha mtu kugombea nafasi ya ubunge.

    Mimi sijui elimu ya werema, namuona yupo yupo tu!!!!
    Sidhani hata kama ana setifiketi ya sheria, "nimezingatia maamuzi yake ya kisheria awapo bungeni"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    hivi mbona hata wabunge wa upinzani hawakuwezi kuyaona haya madudu ?
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Za lecture room au internet? Za pass gani au yoyoyte ile?
     
Loading...