Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wetu ni walafi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sipo, Jul 27, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli?
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwani lini walikuwa na huruma kwa wapiga kura?
    Kwa maneno YES, ila kwa maslahi yao NO,
    Utawasikia wakilalama weeeeeeeeeee alafu wataishia na kuunga mkono asilimia mia moja. Sijawahi kusikia anayeunga asilimia ishirini!
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hwajawahi kuwa na huruma kwetu hata kidogo lakini sasa hivi wanakoelekea ni kutaka kubinafsisha kabisa haya majimbo ya uchaguzi kwani wanataka kutengeneza pesa ya kuwahonga wapiga kura ambao wana maisha magumu na ya kifukara ili waendelee kuchuma na kubembea kwenye vile viti
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wabunge wetu ni majambazi kabisa, bora hata majambazi ya silaha maana yanaiba kwa wachache tena wenye hela lakn "majambazi wabunge" wanafanya "mass killing" wanawaibia na kuua hata watoto wadogo wenye chini ya mwaka mmoja!
    Hizo pesa wanazotaka kupewa zitaishia kwenye pombe, umalaya n.k.
    Shame on you wabunge wa Tanzania..
     
  5. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa wao wanafanya hivyo kwa ajili yao, sasa ni sisi watu na Watanzania kuamua cha kufanya kuliko kubaki hivi hivi
     
  6. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cha kufanya hapa Josh ni kukamata majina ya wale wote wanaotetea ufisadi na kuyatupa kapuni hapo 2010, hapo ndio tulipo na sauti ya kutosha wananchi wa Tanzania. Uchaguzindio silaha yetu ya mwisho na yenye nguvu kuliko hata jiwe fatuma
     
Loading...