Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wetu na vipaumbele holele!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LENGEJU BOB, Aug 23, 2011.

  1. L

    LENGEJU BOB Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo tuliskia “Bila miundo mbinu uchumi hauwezi kukua!”
    Hilo likaambatana na “Hakuna naifa bila Elimu.. Kisha tukaambiwa “Kilimo kwanza!
    Punde tu wakasema “Umeme ni Janga la Taifa, tuache yote tupate umeme!
    Hakujakucha hili likavuma “Serikali isipodhibiti suala la mafuta mfumko wa bei utauwa wananchi, mafuta ndo kila kitu!”
    Na leo alfajiri wameamka na hili “Maji ni uhai; bora tukose umeme na kila kitu, tupate maji, tuwahurumie wamama wanaoteseka kusaka maji, usiku kucha, maporini!

    Fact: Bajeti ndogo
    Swali chokonozi: Don’t you think we need to priorities our needs ? Tujadili..................
     
Loading...