Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wetu na pande mbili za Ubongo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Planner, Jul 8, 2011.

  1. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naomba nianze thread yangu kwa kuwakumbusha kidogo physics, Nadhani wengi mnakumbuka jinsi pendulum inavo-swing kushoto na kulia. Sasa nataka kuirelate movement ya pendulum na ubongo wa binadamu kwamba nao in kama unamove pande mbili ambazo ni Sense and Non-Sense, na mara nyingi mtu anapotoa maamuzi inategemea ubongo wake uko upande gani kwenye sense au non-sense.

    Nina mashaka kwamba wengi wa wanasiasa wetu hapa TZ muda mwingi wakati wa kutoa maamuzi bongo zao zinakuwa upande wa non-sense, hebu refer vikao vya bunge then angalia watu wanavyotoa maamuzi unaweza usiamini madudu wanayopitisha....Non-Sense!
     
  2. l

    luhwege Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli ndugu yangu inatia kinyaaaaaaa hata kuwasikiliza hasa wa upande ule waliolewa na wingi bungeni
     
Loading...