Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wetu na hatima ya maendeleo ya wananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MUNYAMAKWA, Jul 16, 2012.

  1. M

    MUNYAMAKWA Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napata shida sana kutafakari jambo hili:Awali nilifikiri ubunge ni uwakilishi wa wananchi Bungeni, lakini sasa mbona waheshimiwa hawa wengi wao hawaonekani majimboni mwao saa ngapi wanapata hizi changamoto za majimboni mwao ili wakawasemee walalahoi hawa mjengoni? Halafu nikaona ubunge kama chanzo cha uchumi maana hata Wasomi waliokuwa na nyadhifa za juu na hata maslahi mazuri pia wanagombea ubunge!!na la ajabu Wasomi hawa baadhi yao wakipewa nyadhifa (waziri au naibu waziri) we acha ni 'madudu proof' tupu!!Je hiki tukiite kipindi cha mpito cha kujifunza siasa katika nchi hii au sisi wananchi ndo hatujui kuchagua? Au ni ule usemi usemao 'Eat more when you chance'
     
  2. M

    MUNYAMAKWA Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napata shida sana kutafakari jambo hili:Awali nilifikiri ubunge ni uwakilishi wa wananchi Bungeni, lakini sasa mbona waheshimiwa hawa wengi wao hawaonekani majimboni mwao saa ngapi wanapata hizi changamoto za majimboni mwao ili wakawasemee walalahoi hawa mjengoni? Halafu nikaona ubunge kama chanzo cha uchumi maana hata Wasomi waliokuwa na nyadhifa za juu na hata maslahi mazuri pia wanagombea ubunge!!na la ajabu Wasomi hawa baadhi yao wakipewa nyadhifa (waziri au naibu waziri) we acha ni 'madudu proof' tupu!!Je hiki tukiite kipindi cha mpito cha kujifunza siasa katika nchi hii au sisi wananchi ndo hatujui kuchagua? Au ni ule usemi usemao 'Eat more when you chance'
    Source:Munyamakwa
     
Loading...