Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wetu na CV zao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Komamanga, Jul 5, 2009.

  1. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nafikiri kuna mambo mengine lazima tuangalie mzizi wake maana tunaweza tukawa tunaumiza vichwa kumbe sababu ya msingi hatuijadili.

    Kiukweli kwa ninavyofahamu mimi ELIMU ndio ufunguo wa Maisha, Elimu ndio Kitovu cha Maendeleo, Elimu ndio chachu ya Maisha endelevu etc Kwa maana hiyo basi nafikiri sasa hivi ni wakati mzuri sana kujaribu kuangalia hadhi ya watu ambao tunawachagua na uwezo wao wa kuhoji mambo na masuala yote ya msingi ambayo yanaendeshwa na kupitishwa kwenye Bunge letu tukufu.

    Nilikuwa najaribu kuhoji siku za karibuni kulikuwa na Wabunge wanatoa kauli tata na wengine wakitoa kauli ambazo zimefungua wananchi macho na zimekuwa chachu kwa mabadiliko japo kwa uduchu.

    Nimejaribu kupitia tovuti ya Bunge na kugundua kwamba Kama Elimu ni kipimo cha maendeleo katika nchi basi Tanzania Kamweeeee na nathubutu kusema Kamweeeeeeeee maendeleo ambayo tunayaona kwa wenzetu ama kuyatamani kuwa nayo hayatatokea kama wataendelea kuwepo watu Vilaza ndio nasema Vilaza.

    Kuna mtu katoka B.com akaruka mpk PhD, why??????Kwanini??????? Au ndio utaratibu wa elimu ya zamani, TUSIDANGANYANE BANAA

    PLEASE, LET SAY NO TO THESE VILAZA HATUSAIDI

    Please hembu tujaribu kuingia kwenye website ya Bunge tuone kuna wengine hata Elimu za msingi hazijawekwa sasa sijui wanahofia Uraia ama Aibu wanayoijua wao

    Gonga hii mjionee Parliament of Tanzania

    NOTE: HAYA NI MAONI YANGU BINAFSI
     
  2. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unakiwee weee!!!! elimu ni nzuri kwa wachache sio kwa tanzania yako
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa ulimaanisha nini.
     
  4. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndiyo shule inaweza ikawa ni sababu, lakini si ya msingi sana kama ulivyosema hapa. Tuna wabunge wameenda shule vizuri lakini wanaongea na kutenda pumba. Cha maana ni uzalendo wa dhati.
     
  5. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    First name Dr. Chrisant
    Middle Name: Majiyatanga
    Last Name: Mzindakaya
    Date of Birth 31 December 1969
    Bugerere - Uganda Secondary Education 1960 -1961 SECONDARY
    Wakuu hiyo cv imekaaye website ya Tanzania parliament
     
  6. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mhh nafikiri ni kukosa umakini tu kwa watendaji wetu,hilo ni kosa la kipuuzi sana
     
  7. S

    Shiboga Member

    #7
    Jul 6, 2009
    Joined: Nov 29, 2007
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachopelekea kukosekana kwa umakini ni nini? Ndiyo hiyo shule finyu au anachozungumzia mwenzangu ... kukosa uzalendo?
     
  8. M

    Mfalme Member

    #8
    Jul 6, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani alikwenda shule kabla ya kuzaliwa.... Kali!!
     
  9. M

    Mshika Moja Member

    #9
    Jul 6, 2009
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No one pays attention to details, and no one cares after all. This is bongo bwana.
     
Loading...