Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wawe wanavuliwa ubunge wao kabla ya kumaliza miaka 5

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kijiichake, Mar 25, 2012.

  1. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Napendekeza katika katiba mpya kiwekwe kifungu kitakacho wabana wabunge na kuwaengua, iwapo watakosa kuwatumikia wanajimbo waliomchagua. Nasema hivyi kutokana na tabia ya mbunge wangu wa rombo joseph selasini, kutukacha na kushugulikia maslahi ya tumbo lake na familia yake, kwa sasa rombo ni kama hatuna mbunge anae tuwakilisha, huyu selasini amekuwa kiguu na njia kuzitetea sera na miswada ya ccm bungeni, pia amekwenda kinyume na chama kilichompeleka bungeni Chadema, alipokuja kutuomba kura alituahidi kuja kuishi nasi rombo, pia akatupatia namba ambazo tutakuwa tunawasiliana nae nazo ni 0754580201, 0784580201. Namba hizo ukipiga hazipokelewi ama azipatikani, huyu mbunge amekuwa sharubaro, Mungu msaidie pesa mbili mramba, kesi aliyoifungua kupinga kushindwa kwake iishe mapema ili tukampate mbunge mpya mwanamke na sio sharobaro tena. Nitakusanya saini laki moja rombo nizipeleke kwa kamati kuu ya chadema ili inifutie uwanachama sharobaro huyu asiekuwa na utu. Kifo kilichomchukua Mh, Regia mtema, na jr sumari, kingekuja na huku kwetu rombo kituondolee mwongo huyu aitwae joseph selasini. Aliye karibu nae na amjulishe kwamba afanyayo sio mazuri hata kidogo, laana ya warombo haitamsaza yeye wala familia yake.
     
  2. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mlimchagua au mlichaguliwa? C mlipiga kura ili awaletee maendeleo, unalalamika nn sasa, cuf nccr wamewafukuza wao fanyeni na nyie km madiwani wa Ar
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    halafu si uungwana kumwombea mwenzio kifo
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lile suala la kuzuiwa sukari kwenda rombo wakidai inaenda kenya kitendo cha yeye kuwa kimya nikajua teyari warombo hawana kitu tena pale. Fikiri mpaka walifikia uamuzi wa kupandisha bendera ya kenya
     
  5. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ulitaka akuletee maji na pesa na chakula hadi kwako?Watu wengine bana!Magamba hayaish mwilin kama perege!
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mimi ni CDM lakini huyu selasini na mwenzake shibuda na wasiwasi nao sana
     
  7. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio hayo tuu? Ila kama wewe ulitazama kwa makini wakati waziri mkuu alipokuwa akiitimisha kikao cha bunge kilichopita, alitaja wilaya ya rombo ndio imeongoza kwa matumizi mabaya ya pesa za serikali zinazotolewa kama ruzuku kwa ajili ya maendeleo ya wilaya. Ambapo msimamizi wake mkuu ni mbunge wa eneo husika, na kwa sababu hiyo gawio la mwaka huu wa fedha za bajeti ya serikali wilaya ya rombo tumenywa kutokana na hesabu hizo chafu na mbunge sharubaro, tafakari ndipo ujue lisemalo lipo na kama halipo limeliwa ama kufichwa.
     
  8. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi navyo mfahamu Selasini ni mtu makini, nimekuwa naye pale pugu parokiani akiwa kama mwenyekiti wa parokia naona alikuwa anasimamia mambo vilivyo, ila kwa hilo la ubunge sijui amekuwaje.
     
Loading...