Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WABUNGE wawe wabunge na MAWAZIRI wawe mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pcleva, May 10, 2012.

  1. p

    pcleva New Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ifaleta huwajibikaji mzuri kwa Wabunge katika majimbo yao,na Mawaziri katika wizara zao,itasaidia sana kwa wasomi wetu kufanya walichokisomea,badala ya kukimbilia ubunge hili awe waziri.haya ni maoni yangu PC
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    %100 naunga mkono.
     
Loading...