Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wavuta rushwa kukwamisha bajeti; yupo wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Jul 26, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sakata la kusimamishwa Mkurugenzi wa Tanesco limeingia hatua mpya.

    Habari za uhakika zinasema baada ya viongozi wa Wizara ya Nishati na Madini kumgusa mtu wa Rostam na Ngeleja na kutishia maslahi ya vigogo hao na wengine wameapa kuusambaratisha kabisa uongozi wa Wizara.

    Habari zinasema wabunge kadhaa wa CCM wameshalishwa mapesa na Zitto Kabwe ni mmoja wanaosadikiwa ni mwenye maslahi na yupo kwenye mkakati.
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kushakucha na Udaku wako..
     
  3. b

    bdo JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,137
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Ukweli na uongo vitajulikana mwisho wa safari, na sio mbali it's just this wk, tutajua nani ni nani?
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lengo lako ni kuripoti wana-CCM au wana-CDM waliovuta rushwa
     
  5. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ukiangalia kwa makini unaweza kugundua Migogoro inayoanza kuonekana Wizara ya Nishati na madini ina msukumo wa kundi la Watu fulani na Mimi nihisi hali hii ikiendelea italeta athari kubwa kwenye ufanisi wa majukumu yake.
     
  6. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwani hapo mwanzo kulikuwa na ufanisi?
     
  7. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rushwa rushwa rushwa ................ kwa maslahi ya nani? Who is this Mhando? is he that powerfull? au tunamkuza tuu kutokana na magazeti kuandika habari za kusadikika?
     
  8. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii ngumu kumeza!
     
  9. m

    mharakati JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu Rostam CDM mna mpango gani nae?..hamna mtu anayerudisha taifa nyuma kama huyu nyau...nyang'anya passport, filisi rudisha kwao au awekwe jela kama Kenya walivyomfanya Patni (mtu aliyesababisha uchumi wa kenya kuporomoka na wizi wa malipo ya nje)
     
  10. C

    Careboy wamuntere Senior Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mI NADHANI LENGO LAKO NI KUMCHAFUA ZITTO TU, HUKO KWINGINE KOOOOOOOOTE UMEZUNGUKA TU, TARGET YAKO NI ZITTO KWA SABABU YA TISHIO LAKE LA KUCHUKUA URAIS MIAKA IJAYO, KWA TAARIFA YAKO ZITTO NYOTA YAKE HUWEZI KUIZIMA KWA UDAKU. POLEEEEEEEEE.
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haishangazi kuwepo na Migongano ya Kimaslahi ktk wizara hiyo, maana hata kusimamishwa kwa Mhando watu walikuwa kimbelembele kuhoji why?

    Kasimamishwa wakati CAG alikuta mahesabu safi, Inanishangaza sasa ni kuwa watuwanataka watendaji mafisadi waondolewe na sasa hawataki mafisadi waondolewe, Na wabunge wetu wapo kimaslahi zaidi,

    Tunayo safari na ni ndefu kuifikia Tanzania tunayoitaka.
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Rushwa imeanza kuwa tamu kwa wapinzani eeeehee
     
  13. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hao wa CCM mbona huwataji? Uongo huu uepukeni
     
  14. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    umetumwa na wakuu wa wizara ya madini na nishati?!
     
  15. B

    Bob G JF Bronze Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tumebaki washuhudiaji wa maovu ktk jamii yetu, acha watumalize wote tunayataka haya!
     
  16. T

    Tata JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ina maana hawa wabunge kadhaa wa CCM ni maruhani hawana majina? Kwa nini imekuwa rahisi hivyo kupata jina la ZItto na kulitoa hadharani halafu ukashindwa kupata ya hao wengine? Huoni kuwa umeji-expose kuwa wewe ni mpiga majungu, mnafiki, mwongo na simple minded.

    Hapa tuko busy na issue za kitaifa na mustakabali wa taifa letu la Tanganyika na siyo mambo ya udaku.
     
  17. T

    Tata JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huyo Rostam mnamuonea tu. Tatizo ni hao tuliowapa dhamana wanaoshikishwa milungula kisha wakakabidhi dhamana tuliyowapa kwa mtu mjanja tu wa mjini. Kwani Rostam huwa anawashikia bastola vichwani kuwashurutisha wapokee milungula yake?
     
  18. P

    Pulpitis Senior Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mleta thread ni mpumbavu na amejaza pumba kichwani;kati ya wabunge wote umeliona jina la Zitto tu ndio ulitaje,unawashwa wewe.
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cha ajabu hilo shirika TANESCO lina madeni mengi lakini ndio lina ulaji wa ajabu...na viongozi wenu hawana chembe ya huruma hata kidogo...kama ni kuiba ibeni basi hata mwaka mmoja hiyo mingine mfanye kazi za kutuletea huduma kwa jamii hasa vijijini...leo hii 2012 kuna sehemu hazijui hata umeme umefananaje...wanasikia redioni tu
     
  20. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli hivi vyombo vya serikali na umma (k.m NGO's) wanashindwa kuwatambua hao wasio takia mema maisha bora kwa raia bali matumbo yao? Wezi wote wajulikane na washughulikiwe vinginevyo itakuwa ni kucheza cheza tu.

    Nina imani kuwa penye ukweli siku zote uongo ujitenga hata kama ni baada ya muda fulani.

    Mafisadi si makundi ya kuyachezea, itangazwe vita kama ile dhidi ya nduli Amini ili wananchi wote tupambane nao popote walipo.
     
Loading...