Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge watwangana MAKONDE

Discussion in 'International Forum' started by Bajabiri, Dec 15, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bunge la Somalia limeingia kwenye mzozo baada ya wabunge wake kuamua kuchapana makonde,
    wabunge hao waliingia kwenye mzozo baada ya kutofautiana,chanzo cha ngumi ni uchaguzi wa Spika wa Bunge bwana Sharif Hassan,ambaye baadh ya wabunge 'wanamkubali' na wengine hawamtaki,habari zinaeleza kuwa wapo 'wazee wa posho' ambao walijeruhiwa.
    Sosi:SWAHILI TEHRAN RADIO
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Huo ndo ukomavu wa kisiasa kupata suluhu kwa njia ya makonde.
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi bunge lao ni mogadishu ama wanakutania wapi?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahah,
    kama ni dodoma,cjui nani atakua mhanga!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhani lipo mogadishu,maana hapo ndipo penye utulivu KIDOGO
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    :lol::lol: safi sana kule kwa bi-kiroboto wanatakiwa wajifunze kupitia somalia safari hii wakija na sera mbovumbovu litageuka somalia
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unahc nani wa kuuwasha moto?
     
  9. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui nicheke au ninune
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    napendekeza awe Tundu Lisu, manake kuna mshenzi mmoja aliwahi kumtukana laiv halafu eti yeye akakaa kimya.. Napendekeza siku amlie taiming ampe makonde ya fasta fasta!
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED, baba umenitonesha na wala siendelei kusoma chochote humu tena!!!

     
Loading...