Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge Wateule Tayari Waonekana Ndani ya Nyumba!.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Nov 3, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Wabodi,
    Wabunge wateule tayari wameshatinga ndani ya nyumba-mtandao!

    Unaweza kuwashuhudia
    http://www.parliament.go.tz/bunge/elected.php

    Hiki ndicho NEC walitakiwa kukifanya tangu Jumatatu, na sio haya maroroso yanayoendelea mpaka kusababisha vurugu.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Watakwambia wana wataalamu wachache wa IT
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna mapungufu sana katika hii Tovuti

    Arumeru Magharibi- CCM
    Buchosa: CCM
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nimeona, inawezekana hayo ndiyo yaliyokuwa matokeo sahihi ya hayo majimbo
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kigoma Kusini naona imerudiwaa mara mbili. kulikoniii?? halafu Buchosa Chadema imeshindaa??????
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Wamewezeswa kila kitu na UNDP, wamepewa laptop na scanner, kila jimbo ili wakishahesabu, watangulize matokeo kwa internet na baada ya hapo wascan na kutuma NEC. internet moderm zinazoshika mitandao yote!. Hizo computers ziko installed na spreadsheet za kujaza tuu matokeo na ukichakachua zitajua, wameziweka pembeni, sasa ni kuchakachua kwa kwenda mbele.

    Naamini baada ya uchaguzi huu, Mwenyekiti na Mkurugenzi wake, waacheni wastaafu kwa amani. Yule kijana wa Zek aletwe ku head NEC ni funga kazi!.

    Kwenye write up ya UNDP, Election Support Project, walisema matokeo yangekuwa interactive as they come in through digital big screen huku tunaona. Sasa imekuwa ni vice versa, yakija, kwanza yapikwe, ndipo tupakuliwe hakuna cha interactive wala big scree zaidi ya projectors!.
     
  7. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kigoma kusini nani mshindi?, manake kwa mujibu wa hiyo tovuti ya Bunge wameandika majina mawili kwa jimbo moja la Kigoma Kusini. Wameorodheshwa GULAMHUSSEIN SHABANI KIFU wa CCM na DAVID ZACHARIA KAFULILA wa NCCR-MAGEUZI.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kinachoniuma ni ile hali ya kupiga kura siku moja na BRAZIL......!again wao walimpata rais on the very same day!

    tunaweza SINGIZIA advancement ya sayansi na technolojia lakini hata kama......SIO KIHIVYO!

    IMANI YANGU:haya matokeo kwa nchi nyingi zinazoendelea yanacheleweshwa PURPOSELY
     
  9. Anatoly

    Anatoly Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :yield:
     

    Attached Files:

  10. c

    chairman Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona tundu lisu simuoni kwenye list au kunani hapa??????????? isije ikawa wanataka kumchakachua:bowl:
     
Loading...