Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabunge wateule kesho kuanza kuelekea dodoma kwa kiapo na kuanza bunge la kwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzalendo2, Nov 8, 2010.

  1. m

    mzalendo2 Senior Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MPANGILIO WA SHUGHULI ZA MKUTANO WA KWANZA WA BUNGE
    MPANGILIO WA SHUGHULI ZA MKUTANO WA KWANZA WA BUNGE

    TAREHE 8 - 17 NOVEMBA 2010

    JUMATATU
    08 Novemba, 2010


    Tangazo la Rais Kuitisha Bunge - IKULU

    JUMANNE
    09 Novemba, 2010

    * Wabunge kuelekea Dodoma
    * Kusajili Wabunge Wateule Dodoma - Ofisi ya Bunge Dodoma

    JUMATANO
    10 Novemba, 2010

    Usajili kuendelea Dodoma - Katibu wa Bunge

    ALHAMISI
    11 Novemba, 2010
    Saa 4.00 Asubuhi
    * Mikutano ya Kamati za Vyama vya Siasa
    * Kikao cha Briefing UKUMBI WA BUNGE

    Saa 10.00 Jioni
    Kupokea majina ya wagombea Uspika (Nomination day)

    IJUMAA
    12 Novemba, 2010

    * Mkutano wa Bunge wa Kwanza.
    * Kikao cha Kwanza kuanza kwa kusomwa Tangazo la Rais la kuitisha Bunge
    * Uchaguzi wa Spika.
    * Kiapo cha Spika.
    * Wimbo wa Taifa na Dua
    * Kiapo cha Utii kwa Wabunge Wote.

    JUMAMOSI ASUBUHI
    13 Novemba, 2010
    Wabunge kuendelea Kuapishwa

    JUMATATU
    15 Novemba, 2010
    Wabunge kuendelea Kuapishwa

    JUMANNE
    16 Novemba, 2010 Asubuhi
    Wabunge kuendelea Kuapishwa

    Mchana

    * Kuthibitisha Jina la Waziri Mkuu
    * Waziri Mkuu kutoa Neno la Shukrani
    * Uchaguzi wa NAIBU SPIKA

    JUMATANO
    17 Novemba, 2010
    Asubuhi

    Waziri Mkuu Kuapishwa IKULU -CHAMWINO
    10. Saa 10.00 Jioni
    RAIS KULIHUTUBIA BUNGE UKUMBI WA BUNGE

    NENO LA SHUKRANI - WAZIRI MKUU

    HOJA YA KUAHIRISHA BUNGE

    USIKU Tafrija ya Rais kwa Wabunge wote Viwanja vya Bunge

    * ENDAPO ITAKUWA SIKUKUU TAREHE 15 AU 16 NOVEMBA, 2010 BUNGE LITASITISHA SHUGHULI ZAKE HADI SIKU INAYOFUATA. OFISI YA BUNGE

    S.L.P. 9133

    DAR ES SALAAM

    8 Novemba, 2010
     
  2. G

    Gaza Senior Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chonde chonde wabunge mtuepushe na fisadi Chenge
     
Loading...