Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge watatu kuchunguzwa kwa rushwa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Olendimu, Jun 30, 2011.

  1. O

    Olendimu Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wanao2humiwa kuomba rushwa ktk halmashauri ya Tanga ni Mbunge wa Mbozi Mashariki mkoani Mbeya, GODFREY ZAMBI, Mbunge wa Bahi-mkoani Dodoma, OMARI BADLWE na Mbunge wa Kondoa Kaskazini- Dodoma, ZABEIN MHITA wote wana (CCM) madai haya dhidi ya wa2humiwa hao kuomba rushwa yalifichuliwa bungeni na Mbunge wa Kigoma Kusini, David Kafulila wakati akichangia ho2ba ya bajeti ya serikali kwa mwaka wa fedha 2011/2012. SOURCE; Dira ya Mtanzania
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nani anawachunguza sasa au kamati ya maadili ya chama ya Mhe. Chenge?
    Ufafanuzi please!!!
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unafiki huo.
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mdau mbona habari yako haijakamilika?
     
  5. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa nini waombe Rushwa Halmashauri ya Tanga??..............
     
Loading...