Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wasioongea Bungen tuwavunjie vyoo magari yao-wazo tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Pengine baadhi atutakuwa wote lakini ukweli utabaki kuwa hivyo hawa wapuuzi wanaoenda bungen kusaini
    posho na kurudi kisa kuogopa kuondolewa uchaguzi ujao ifike sasa tuseme tumechoka ..wale wanaojibu upuuzi na
    pumba si haba wananchi kuwarushiia mawe kuanzia pale dom jamani ili wawe naheshima kwamba wananchi ndio
    waliowachagua na si wake zao ama watoto zao..

    Yaani bunge limekuwa kama ngo kuna mibaba imejaa kujaza mavitambi nakufanya umalaya tu mpka katoto chetu -wema kameshindwa kurudi na wenzake kisa waziri mkuu na posho zake kasema ni za kuwagaia wananchi...mi nafikiri
    ifike watanzania tuseme basi huu upuuzi uieshe ikishindikana tuwamwagieile aliomwagiwa mkurugenzi wa zanzibar
    jamani ..inaumiza kuna haja gani sasa kuwa nao ??
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu tuanze na Rose kamili
     
  3. A

    ACTIVISTA Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuvunja vioo sio suluhisho, hawa wantakiwa kuondolewa bungeni either kwa kura kipindi cha uchanguzi ua kwa nguvu ya umma, maandamano jimbo kwa jimbo mpaka wajiuzulu....hili linawezekana tufanye kama kweli mnania.. tukivunja vioo watanunua vingine posho na mishahara wanayo lipwa ni mikubwa... ikivunja kioo wananunua gari jingine..... tuwang'oe hawaaa hiii ndio suluhishoo.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Na hao wapiga kura sijui wanawabeba na nini, kupeleka watu mabubu huko mjengoni kila leo.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Wapo wengi siyo huyu tu, majina tu sijawajua vizuri.
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Paulina Philipo Gekul
    Conjesta Leos Rwamlaza
    Susan Kiwanga
    Grace Sindato Kiwelu
    Susan Lyimo
    Christowaja Mtinda
    Anna Valerian Komu
    Mwanamrisho Abama
    Joyce Mukya
    Naomi Kaihula
    Chiku Abwao
    Rose Kamil Sukum
    Christina Lissu Mughiwa

     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ingekua vizur ungeweka na vyama vyao kabisa.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    to hell.
    nyinyi jamaa mnakaa ikulu
     
  9. a

    andry surlbaran Senior Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    sipendi aina yako ya siasa ambayo unataka kutuaminisha kua uko sahihi!! kama una pesonal int rests shauri yako sijui mkeo alitoswa! hata sikuelewi mara mkumbo hivi mara sijui lucy nani aaarghh we MALARIA SUGU wa pili
     
  10. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Unataka kuniambia wewe ulimchagua mbunge wako ili akaongee bungeni!?
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Si bora hawa waliokaa kimya kuliko walioongea yasiyoleta mabadiliko.
     
Loading...