Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wapenda posho,sasa kusaini mara mbili-makinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marire, Jul 23, 2012.

  1. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Akiahirisha kikao cha bunge makinda amewaambia wabunge kuanzia sasa watasaini asubuhi na kikao cha jioni ili kudhibiti watoro.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio njia yake ya kukomesha utoro?
     
  3. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    The whole signing thing is an indication of lack of self displines...as much as it won't help to instigate displines to indiscipline group it is disgusting
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ni aibu kubwa kwa wawakilishi wetu hawa.
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    tulioishia la saba shule za tunapata shida embu tafsiri mkuu wagu
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bunge tukutu sio tukufu tena,hata masaburi analijua hilo ndo maana alisema wabunge wanatumia makalio kufikiri
     
  7. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani hawana sheria za bunge za kudhibiti watoro mpaka ku-assess kwa kutumia registers! Hili bunge linaendeshwa kizamani sana!
     
  8. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Suala zima la utiaji sahihi ni ishara ya ukosefu wa nidhamu binafsi. pamoja na kwamba nidhamu haitaletwa na kutia sahihi kwa kikundi hiki kisicho na nidhamu, kukosa kwao nidhamu kunakera.
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ndio athari za shule za kata!
     
  10. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sio aibu wenzako wameshaona wanapitisha au kubariki uozo wa serikali thaifu na dili za mawaziri na posho kubwa kubwa kuna watu leo lisu kasema wanapokea posho tatu au mbili kwenye kikao kimoja kila kikao ni kati ya 500,000 mpaka laki nane akamtaja anna abdala katika bodi mojawapo
    kila siku maswali yaleyale majibu yaleyale hata ukiangalia hakuna haja ya kuwa na bunge kula kodi zetu kwa nini kipindi cha maswali aubuhi wasijadili swala kubwa moja mfano ajali za mabusi ya abiria wakatatua yaani kupata usuluhishi kabisaa

     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    lakairo,lusinde waote tumeishia la saba unachoshangaa nini sasa au kwa kuwa umesomeshwa kwa pesa za kifisadi
     
Loading...