Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge Wapanga Kumlipua Chenge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 31, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    KAMATI YA UONGOZI WA CCM INATARAJIA KUKAA KWENYE KIKAO CHAKE HIVI KARIBUNI NA BAADHI YA WABUNGE AMABO WAKO KWENYE KAMATI WAMEAPA KUMLIPUA CHENGE NA KUTOA MAAMUZI AMBAYO WANAHISI YATAWACHANGANA VIONGOZI WENGI KAMA SI WATANZANIA...WABUNGE WAMEKASIRISHWA PIA NA KAULI ALIZOZITOA MH CHENGE WAKATI AKIJIBU TUHUMA ZAKE...WABUNGE HAO WAMESEMA WAO HAWATAANZA ILA WATASUBURI HOTUBA ZA WAZIRI MKUU KAMA ATAGUSIA AU LA KAMA SIYO BASI TUTAJUA NINI CHA KUFANYA WALA WANANCHI MSIWE NA TAABU ..UMEFIKA WAKATI WA CCM KUBADILIKA NA SI KULINDANA ALISEMA MBUNGE HUYO...WAUNGE WALISEMA INAKUWAJE MTU ALIEKUMBWA NA TUHUMA NZITO KAMA HIZO ZA UFISADI ASIJIUZULU MPAKA AANDIKWE MAGAZETINI........

    UJUMBE KWA JF::
    ""TUZIDI KUOMBA MUNGU AZIDI KUFUNGUA MILANGO WABUNGE WA CCM WAONE UMUHIMU WA KUJALI NCHI YAO NA KUIPENDA""
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mwananchi-source
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Tuone mwaka huu kama wabunge wataweza....kulianzisha....
     
  4. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... Hawana ujanja wa kulianzisha hao porojo nyingi!!! Na sisi Watanzania tumezoea kuridhisha na ahadi zao za mara kwa mara!!!
     
Loading...