Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge waomba Bunge la Dharura kama JK asipowawajibisha mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 23, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wabunge wa JMT wametoa maonu yao iwapo leo Spika wa Bunge hataipangia na kuipokea hoja ya Zitto ya kumwajibisha PM kwa dhana nzima ya uwajibikaji na kulindana.

    Wameomba kuwepo na bunge la dharura kulingana na sheria na taratibu za bunge kwa sababu kuwaacha waendelee mpaka vikao vijavyo ni kuliua taifa.

    Pia wabunge hao wanadai ni unafiki na uwongo kuwa rais hana taarifa ya mambo yanayojiri bungeni kama hajui iweje ajibu akiwa Malawi kama hana taarifa?
     
  2. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona mlisema Raisi yuko Dodoma na sasa mnasema hana Taarifa?
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Kama kuna jambo la muhimu kuzungumza kama habari ya kumtoa PM, kuongeza muda wa bunge ili tusilaze gumzo hili kiporo si jambo baya.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Rais wetu hajui kusoma nyakati.
     
  5. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu huyu si wa kwetu sote kwa muda huu?
     
  6. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Ni kweli Mkuu, JK ni Rais wetu wa mambo ya nchi za nje, teh teh lol
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi Kikwete ni mwenyekiti wa kamati ya mazishi afrika? Kutokana na uzito wa matatizo ya nchi yake alitakiwa amtume mwakilishi, mbona nchi zingine zimetuma balozi zao? Kwanini iwe ngumu kwa jk?
     
  8. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hawezi kukosa misiba kama huo, si unamjua hata akiwa nyumbani? Misifa apewe mwingine? Hataki rekodi yake ya kwenda misibani ivunjwe na yeyote! Anajua naye kuna siku atahitaji dunia nzima ishuhudie anavyozikwa na ili litimie lazima ajulikane kila kona ya dunia kwamba ni mtu wa wafu.
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni mratibu wa mazishi ya watu mashuhuri
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ccm inashindwa kuchukua maamuzi magumu, hii inankumbusha ya gadafi. Mwalimu wangu alipenda kusema "dying without bitterness"
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa hali ilipofikia kwa sasa ilibidi kuahirisha misafari isiyo na tija
     
  12. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Masharti aliyopewa na mnajimu wake ni kutoshindwa kuhudhuria misiba. Hivyo wananchi muelewe si matakwa yake, ni masharti ya kiganga.
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Wanafiki, mbona wameogopa kusaini hati ya Zito. Hopeless people!!!
     
  14. p

    pstar01884 Senior Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hujui kuwa hiyo ndio staili yake ya kukwepa majukumu na lawama? Anajaribu kujikipu bize kwa mambo yasiyokuwa na tija. Anajaribu kutengeneza sababu kuwa anachelea kuwawajibisi makuwadi wake huku akisikilizia upepo. Kama umemshtukia huyu jamaa huwa anaogopa kuwa wa kwanza kufanya maamuzi kutokana na uwezo wake mdogo. Kifupi ni kwamba pale IKULU hapakustahili kukaliwa na mtu Kilaza hv. Matokeo yake ndio haya tunayoshuhudia sasa.
     
  15. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wabunge wa ssm waliosaign basi ni mashujaa wetu wa mwezi jamani manaona je
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Habari nzima ya ushujaa ni uzushi tu, waache watu wafanye kazi zao. Hata wakulima wanaokupa chakula kwa msingi huo ni mashujaa.

    Tuache kuendekeza tamthiliya.
     
  17. U

    Ubhumara Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Amefanya vizuri bora mawaziri hao asiwatoe ili aone sisi tutamfanya nini. Hizi ni kelele za chura.........
     
  18. M

    Mjukuu wa Kwanza Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaenda kuuza sura tu,huwa haoni matatizo kwenye nchi yake huyo,lakini akisikia Kenya kuna shida,atakuwa wa kwanza kufika
     
  19. PAMBA1

    PAMBA1 Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo sasa nafurahia uzalendo wa wabunge wetu ila wakileta itikadi ya vyama vyao bora wananchi tukinukishe kwa maandamano tu.
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Anapenda outing!!!!!
     
Loading...