Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wanyan'anywe mamlaka ya kujipangia mishara na posho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ACTIVISTA, Jul 15, 2011.

  1. A

    ACTIVISTA Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wabunge wemepewa mamlaka makubwa kupitliza.... Swala la mishara na posho, na marupurupu makubwa chanzazo ni mamlaka waliyopewa ya kujipangia mishahara na kila kitu juu yao.

    Walatin wanasema nemo judex in causa sau, hii kwa kimombo maana yake ni no person can be a judge on his own cause.... Sa wbunge wamepewa mamlaka ya kuamua juu ya maslahii yao wenyewe.......... Hili kwangu ni tatizo na katika katiba mpya napendekeza lizingatiwe....
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    kwa nyongeza, wasilipwe na bunge, walipwe kwa wapiga kura wao, wale wa viti maalum uwe ndio mwisho wao. naunga mkono hoja!!!!!
     
  3. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Walipwe kwa mchango wao katika kuliendeleza taifa hili, wabunge wanaounga mikono hoja za kipuuzi hao hata posho wasipewe, maana wanaidhinisha kufilisika kwa nchi hii kwa sasa. MUNGU yupo pamoja nasi wameanza kugombana na hawataelewwana hadi CCM imeguke kabisa na hata CCJ ifufuke tena
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sasa nani anatarekenisha hiyo sheria? Unategemea wajichinye? Sio hawa wabunge posho wetu, akina Mh. Posho.
     
Loading...