Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wangapi wametumia usafiri wa gari moshi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zing, Apr 7, 2012.

  1. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwauliza wabunge wetu wa "magamba" na "magwanda" hasa wa mikoa/wilayaau majimbo linakopita treni iwe ni yaTAZARA au ya kati
    • Je wanajua umuhimu wa gari moshi kwa wanachi wa majimbo/wilaya au mikoayao
    • Je wanajua au wameshuhudia state ya usafiri wagari moshi
    • Na mwisho lakini la muhimu hata kwa kusafiri daraja la kwanza au la Pili ni wangapi wametumia usafiri huo japo mara moja
     
Loading...