Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wanawake wa CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Angel Msoffe, Nov 15, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    katika ishu ya mswada toka ianze jana ni mbunge gani mwanamke wa (ccm) aliyesimama na kuwawakilisha wanawake wa tanzania kwa kuchangia ishu ya mswada kwa maslah ya TAIFA?? WANAWAKE WA CCM WAKIONGOZWA NA ANNA MAKIND.A WANAWEZA KUWAWAKILISHA WANAWAKE??
     
  2. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya sasa.... wanataka kutudhalilisha wanawake.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yule aliyechangia wa mwisho lakini nimemsahau jina lake.
     
  4. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    kweli yule wa mwisho yupo sawa yeye hakujikita kwenye siasa za mipasho lakini waliobaki lazima tuwatafutie software ili wajitambue.
     
  5. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanasubiri ikitokea ishu ya kupiga kura waweze kupigia chama chao
     
  6. m

    massai JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wagonga meza na wapiga vigelegele
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hawa ni waburudishaji wa wazee wa chama chao...
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Naona kuitwa mbunge wa CCM siku hizi ni matusi pia, kwahio wale matusi wajifunze kuangalia maslahi ya watu wengine
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hamna kitu.
     
  10. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ......mh kwa heshima ya mama yangu nisiseme neno ktk hii thread....asanteni
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimethibitisha kuwa kweli watu humu wanakurupuka tu bila kuwa na uhakika na wanayoyasema. Sitaki kukutajia wanawake wote waliochangia, kwa taarifa yako ni kwamba mtu wa kwanza kuchangia muswada mara baada ya kuanza majadiliano alikuwa mwanamke Anna Kilango Malecela. Inawezekana unaangalia Bunge kwa masaburi wewe.
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    wanawaongoza wanawake wenzao kuchugua viongozi wanaogawa hii kitu: View attachment 41357
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    walichangia kwa maslahi ya taifa au chama??
     
  14. mtalae72

    mtalae72 Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yupo Anna Kilango alipewa nafasi na Mkosamali wa NCCR Mageuzi akanyimwa kuongea kwa kigezo cha kupoteza muda:(
     
  15. i

    iphone Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zanguni wanajf,
    Hivi huyu VGL yeye anatumia nn kufikiria au ndani ya masaburi???wabunge wanawake ccm pia na cuf wanatetea ndoa zao hata huyo kilango wa jituu patel
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kama mwenyekiti wao Sofia Simba alivyosema ndio na hao wanawake walifanya, basi ujue ni "uchi" ndio umewaingiza mjengoni. Usitegemee chochote hapo.
     
  17. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani wana jamvi makini sana.sema kuna wangese kama nyie waganga njaa wa magamba ndio mnafanya kila kitu kwa kulinda maslahi ya mabwana zenu nyie viburudisho vya wazee wenu hamna lolote kwanza wengi wenu mmeshaoana mnamegwa na vibabu wenye umri wa madingi zenu kwa kifupi mnaleta njaa 2 uso mkavu hamna aibu.angalieni maslahi ya taifa sio jamaa zenu poooh njaa mbaya.
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hawa wanaleta mapenzi kwenye mambo ya msingi kwa taifa hili....wengi ni watu wa ******....
     
Loading...