Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wanastahili kulipwa mshahara?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyumisi, Jun 12, 2011.

  1. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Jamani wanaJF mimi naomba ushauri tu kama hawa ndugu zetu wanaustahili huo mshahara mnono kiasi hicho hadi wanakanyagana kuingia mjengoni. Kwanza, mwajiri wao ni nani, wameajiriwa kwa masharti yapi (ya kudumu au ya muda), majukumu waliyopewa ni yepi, ngazi yao ya mshahara ni ipi. Mimi nafikiri wao ni sawa na madiwani wanastahili kulipwa posho wanapohudhuria vikao. Au mnaonaje jamani.
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maswali yako mazuri sana, ngoja nitafakari na kutafuta majibu ndugu!
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Mkuu huo ni udadisi mzuri kwelikweli kwani kuna baadhi ya nchi ubunge ni nafasi ya kujitolea na malipo wanayopewa ni posho tu...
     
Loading...