Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wanapoenda Bungeni leo wakiwa hawajui wanachoenda kufanya huko tuwaeleweje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanawao, Oct 30, 2012.

  1. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,587
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyo ya kawaida jana wakati naangalia taarifa ya habari ITV, Mh. Mnyaa alikuwa akilalamika kuwa wabunge wanaelekea katika kikao cha bunge kinachoanza leo wakiwa hawajapewa muhtasari wa nini wanachoenda kufanya.

    Katika hali isiyo ya kawaida tu unaweza kukutana na mtu kabeba mabegi anasafari na kumuuliza unaelekea wapi na kukujibu sielewi. Na huku ni kupoteza uelekeo.

    Wabunge kuelekea bungeni bila kupewa muhtasari wa nini wanachoenda kufanya ni kuonyesha kabisa kuwa wanaelekea huko ili mradi tu kukamilisha ratiba na hii inaonyesha ni namna gani huu mhimili muhimu wa Serikali ulivyokosa muelekeo.
     
  2. K

    KITOR Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha sana kufikia katika hali kama hii, shame on Mama Makinda
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Wassira anaelewa kinachompeleka katika vile viti yeye pamoja na Komba.
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,432
    Trophy Points: 280
    Nchi imekosa dira,kila taasisi imepoteana..!
     
  5. Niambieni

    Niambieni JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Hivi kuna lolote zuri la kuonekana au kusikika ambalo bunge tunalolijua limewahi kulifanya kwa ajili ya waliowachagua?

    Nasikia ya kuwa Tanzania sio nchi masikini duniani bali ni nchi fukara.

    Tembelea shule, mahospitali, na kwengineko ujionee shida wajameniii.

    Kumbuka madini ya Mwadui toka Babu wa mababu alisikia yalivyo kuwa yahasifika. Leo tembelea Shinyanga utajionea ufukara wa kutisha.

    Ila nakubali ya kuwa Tanzania ni tajiri wa maneno na uwoga. Na bunge wana maneno sana na waoga wa kutimiza matakwa ya wengi walio watuma huko Dodoma.

    Hivi ngoja niulize nje ya mada. Kwanini wasihamie kabisa Dodoma? au Makao Makuu ndio bado yapo Dar?
     
Loading...