Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wanaounga mkono hoja 100% ni janga la Taifa la Tanzania.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Naytsory, Jul 17, 2012.

  1. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni aibu kwa Mbunge wako kuunga mkono hoja 100% kisha anaanza kuiomba na kuikosoa serikali kwa
    kutoa mapovu mengi maana yake nini? Mbunge kama huyo uwezo wake ni mdogo, amehongwa, anaijali Serikali kuliko wananchi wake au ana matatizo ya akili na hana kumbukumbu. Hawa hawafai kuwa wawakilishi wawananchi na wananchi wawe makini kuwafahamu kabla ya uchaguzi ujao na wasirudi bungeni. Kama umeunga mkono hoja unakosoa nini tena? Unatupotezea muda.
     
Loading...