Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wanaosubiri kuapishwa...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PapoKwaPapo, Sep 16, 2010.

  1. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa ni baadhi tu ya wabunge wa CHADEMA ambao wanasubiri kuapishwa....

    a)Matilda komu
    b)Halima Mdee
    C)John Mnyika
    d)zitto Kabwe
    e)Ndessa pesa
    f)Tindu Lissu
    Mwita Mwikabe
    Mboye........na wengine wengu ahhhhh bila kumsahau mwana SUGU..
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwani uchaguzi umeshafanyika? Lini? Wameshinda kwa kura ngapi? Vipi kuhusu wapinzani wao?:confused2:
     
  3. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Statistics? Je wakishinda kwa kura nyingi na wasimamizi wa vituo wasipowatangaza?
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yatakua maumivu ya kichwa kama miaka ileeeeeeeeeeeee
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    I have a dream.....let's get ready for a little suprise......letsutilise the only forest reserve in dar......the rest will be history..nani anataka Kuwa sniper? Professional sniper...meeeen!
     
  6. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwaka hu lazima tushikane mashati.... ubungo 2005 Mnyika alishinda ila akachezewa rafu, dis tym lazima kieleweka watake wasitake..
    wakimwaga mboga si twamwaga ugali.....
    Haki haiombwi, inatafutwa......MAALIMU SEIF
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    hapo atlist Mnyika!! atajitahidi number 2 hao wengine sahau... hehe na huyu mwana bongo flava soon utasikia karudi nyumbani kwa baba "ccm"

     
  8. m

    mtiwadawa Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh,SUGU!
    Ukilinganisha kwa uelewa na uwezo wa kupambanua mambo(weledi) kati ya Profesa Maji Marefu na Sugu,NADHANI PROFESA ANA UWEZO ZAIDI.
    kwa SUGU MMECHEMSHA!
     
  9. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani wameshatangazwa na Tume ya taifa ya Uchaguzi? jamani tuwe serious katika mabo haya huu mzahazaha ndio unaotuletea matatizo haya tuliyo nayo. watu wataacha kwenda kupiga kura kwa kujua tayari wabunge wameshapatikana.
     
Loading...