Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wanaolipa uhai Bunge la Jamhuri ya Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nchasi, Jun 13, 2011.

  1. n

    nchasi JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Jamani wanaja JF nawaomba/kuwasisihi tuwe wawazi, bila kuwa na itikadi, upendeleo wala ushabiki na ushushushu. Wabunge wa chama gani wanafanya maelfu ya watu kupenda kusikiliza/hata kuangalia bunge letu?. CHADEMA, CCM, CUF, NCCR, UDP, CCJ au chama gani.? Mimi bila kupendelea kama wasingekuwepo wabunge wa CDM wala nisinge sumbuka kuangalia wala kusikiliza bunge.
    Nawasilisha.
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe unaonaje? Hivi unapenda kusikia porojo za Wabunge wa CCM wanapotoa michango Mjegeoni au Upinzani? Na kama unapenda michango ya Wapinzani, unapenda michango ya Chama gani? Tupe mawazo yako kwanza.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mi kama sio John Komba nisingeangalia bunge kabisa. Huwa naliangalia lile tumbo najua wakati wowote linaweza kupasuka.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaaaajaman mimi waziri anaehusika na mambo ya sera na uratibu wa mambo ya hao wabunge na bunge lenyeweeee
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mi pasingekuwepo na hoja nzuri za rostam aziz, andrew chenge,michango ya lowasa,michango ya vick kamata nsingejisumbua kuangalia bunge.
     
  6. L

    Luiz JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bigirita umeniacha hoi na coment yako kuhusu john komba ila mie napenda wabunge wanaotetea masilahi ya taifa sio wale wanapiga makofi bora siku iende
     
  7. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mmmh!!Biri hili nalo neno...!afu ongezea na Masharubu yaani huyu angefulia na Mindevu ile akakosa Ela ya wembe hakianani angekuwa kama shetani.
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nyambari nyangwine.,nampenda sana.
     
  9. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbunge wangu analalaga sana wajameni
     
  10. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tindo liso namkubali sana
     
  11. K

    Kiguu na njia Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    namhusud sana muzee ya kiraracha!!!
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Rose Kamili aliyefungwa mdomo kwa kugawiwa ubunge.
     
  13. M

    Mhombo.S.G New Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi CDM ndo wananipa hamu ya kuangalia Bunge,wanawapa headache CCM,leo Mrema katuthibitishia tena kuwa yeye ni chama tawala,sio mpinzani
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mke wa Tindu lissu
     
  15. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni utani,changieni mada,mmeulizwa je n wa ccm,cdm,cuf,udp,......!binafsi napenda wapinzani coz wanaleta challenge,wanaifanya bunge kuwa tamu na kuvutia kuangalia
     
  16. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hasa CDM
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hahahahahaaaa! Mkuu umenivunja mbavu. Mimi kuanzia leo naanza mfatilia mh. Nyangwine, huyu bwana leo kaonyesha uwezo mdogo wa kuelewa, kongea na kujenga hoja... Anamapungufu so naanza kumfanyia research!
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haahahahaa! Speaker makinda humwita LINDU LISSU teh! Anamtesa kweli!
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wewe ni mdogo wake wa Anna Makinda bila shaka. Utasikia Lindu Lisu kaa chini. Mimi nawakubali wengi miongoni mwa wabunge wa Chadema sepecifically Freeman Mbowe, Tundu Lissu, Zitto, Mnyika, Susan Lyimo, Halima Mdee, Ezekia Wenje, Mbunge wangu Msigwa, Chiku Abwao, Godbless Lema, Vincent Nyerere, Mchungaji Israel Natse,Susan Kiwanga, Regia mtema, Anna Maulidah Komu, Silinde na Esther Matiko. Pia Kafulila, Mkosamali (NCCR), Habib Mnyaa na salum Baruany (CUF) na Harrison Mwakyembe, Christopher Ole Sendeka na James Lembeli, Mama Tibaijuka na John Magufuli (CCM)
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    We bata, hakuna mke wa Tundu Lisu Bungeni
     
Loading...