Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Wabunge (wanaolala bungeni) wachapwe viboko"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uncle Jei Jei, Jul 15, 2012.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Wakazi wa kata ya Misalai, Tarafa ya Amani wilayani Muheza wamependekeza kuwepo kwa kipengele cha adhabu ya kumwagiwa maji ya baridi na kisha kuchapwa viboko kwa mbunge atakayesinzia akiwa kwenye kikao bungeni...pia wamependekeza adhabu hiyo itolewe kwa mbunge husika huku ikionyeshwa kwenye luninga na pia wasiruhusiwe kugombea kipindi kijacho! Hayo yamesemwa na wanakijiji hao wakati wakitoa maoni yao kwa wajumbe wa Tume ya maoni ya marekebisho ya katiba!! Big up kwa waliotoa hayo maoni. CHANZO: MWANANCHI J'PILI TAR.15/07
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mzee wa toti upo
     
  3. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Du! Hiyo kali
     
  4. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,221
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Wakuu mimi ni mwalimu wa nidhamu hapa skonga kwetu hivyo naomba hilo dili la kuwacharaza viboko hao jamaa wa mjengoni, watakomaje? tenda ya kuwamwagia maji wapeni DAWASCO.
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wananchi wa Bunda sijui kama wataliafiki hili swala.
     
Loading...