Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wanaoboa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndebile, Nov 12, 2011.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Ni mara chache sana kwangu kuangalia mijadala ya bunge letu 'tukufu' kupitia tv. Hata zile mara chache ninapoangalia
    bunge nikikutana na wabunge hawa lazima nibadilishe channel:
    Magreth Abdalah,
    Ole Sendeka,
    John Shibuda, orodha ni ndefu naomba utaje wabunge wanaoKUBOA
     
  2. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This thread is not worthy to discuss. When you devalue ole sendeka then you are so mean. Try to be fare to Ole sendeka please, he has been very strong on issues with national interest.
     
  3. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shekifu!
     
  4. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tena hilo ni limbumbumbu kweli, na niligundua ukilaza wake tangu alipokuwa mkuu wa mkoa wa manyara, huwa anapenda kutumia maguvu kuliko akili ktk maamuzi. Ona jana alivyokuwa akitokwa povu kwa jazba bila hata kuelewa anachochangia. Alinikera sana kusema kuwa muswada ukishapitishwa na kamati na kuletwa bungeni ndio sheria....kwa hiyo hata wabunge wanapochangia na kukosoa wanapoteza muda bure loooooo...its very shame kwa mtu mzima.

    Mwingibe ni Jenista Mhagama, yaani huyu naye ni pumba tupu, analeta vijembe vya taarabu ndani ya bunge kisa kutolewa nishai na binti mdogo aliye makini kuliko yeye. Anajivunia kuwa bungeni kwa muda mefu, its fine but nini cha maana amefanya kwa manufaa ya taifa hili kwa muda wote alokuwa bungeni? Si ni wao hao ndio hupitisha madudu mengi miaka na miaka na kuwaletea maafa na maisha magumu watanzania?? Shame on her.. Sasa ndio nimejua ka nini kwa muda wote huo hata chama chake kimeshindwa kumpa japo unaibu waziri..watanzania bado tunayo safari ndefu sana kwa type ya viongozi tulionao.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    thumb up!ur correct,
    otherwise mleta uzi aseme ni nini mbaya na ole sendeka!!!!!
     
  6. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mimi yule mpenda wake za watu, mwigulu nchemba, ananiboa kweli, jimboni kwake hakuna hata tone la lami lakini ukikutana na pumba zake utatamani kutapika upuuuzi mtupu.
     
  7. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ole Sendeka ni Jembe wandugu.Mtoa uzi ame over look. Labda alitaka kumtaja Omari Nundu. Mi nikumuona Maghembe natapika
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    na viti maalum je???????????????
     
  9. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    samahani wana jf ulimi umeteleza tu! Si mnajua tofauti ya USED na CHAKAVU!
     
  10. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    mkuu umeanika hasa
     
  11. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Well said,huyu shekifu ni bogus anatoa saut ndogo utadhan wanamCameroon!Jenister naye hana kitu kichwan anadhan kuwa mbunge muda mrefu ndo kuwa mbunge makini!kwanza alisababisha mume wake kufa kwa pressure baada ya kutoa shukrani kwa wakubwa.
     
  12. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mi si bungen kwenye tv au gazet nkimuona mkuu wa kaya
     
  13. A

    Abbyd Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm ni huyu chiligati ameshindwa kulisaidia jimbo lake.wanafunzi wanakaa chini,maji ni kero.wanafunzi wanalala chini,kibaya zaidi ana mtoto wa kaka yake anasoma pale shuleni chikuyu.kwake ni mita 10 na pale shuleni lakini sijawahi kumuona akiwasaidia kwa hilo.ashame on them these guys (magamba).
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,109
    Trophy Points: 280
    Mie huwa napenda sana maswali ya Regia ndani ya bunge, huwa natamani kila siku aulize.
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Madam usiumize kichwa, huyu jamaa kama hayuko upande wa Lowassa basi yuko upande wa Chenge. Kuwadi la ufisadi at work.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Stephen Wassira mzee wa mbonji
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    george fisichawene,jamaa akikalia kiti cha spika anachofanya ni kucriticize kila mwongozo na taarifa kutoka upinzani,.kama jana swali kaulizwa mkulo likajipendekeza na kumlinda..
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bi kiroboto aka supika
     
  19. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    jamani nimeomba msamaha kuhusu my role model Sendeka
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wananiboa wote ambao wanataka waonekane kuwa ni waongeaji sana wakati ni wanafiki tu, wanaopinga kila kitu bungeni hata kama kina maslahi kwa taifa, Wanaojisahau na kufikiri wako bungeni si kuwawakilisha wananchi bali kujitafutia umaarufu kwa maneno ya kashafa, kejeli, na dharau badala ya kuongelea matatizo ya majimbo yao na njia sahihi za kuyatatua.
     
Loading...