Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wanahujumu mjadala ya ripoti za kamati za bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurtu, Apr 21, 2012.

  1. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe wabunge wetu, pamoja na kuaswa na spika, wanashindwa kutofautisha mjadala wa hotuba za mawaziri wakati wa bunge la bajeti na mjadala wa hotuba za wenyeviti wa kamati za bunge. Mbunge anapoomba ujenzi wa barabara katika jimbo lake una maana gani?

    Wabunge wanapoacha kugusia yale yaliyotajwa katika ripoti za kamati za bunge na hasa mapendekezo kunaipunguzia hadhi bunge letu.Kwa kufanya hivyo, wabunge wanaonesha jinsi walivyo na upeo mdogo katika uelewa wa mambo yanayofanyika bungeni na jinsi wanavyopaswa kujadili na namna ya kujadili.

    Kama hivyo ndivyo wabunge wanavyojadili hotuba za wenyeviti wa kamati za bunge kuna haja ya spika kuwazuia wabunge wasifanye hivyo.
     
Loading...