Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge Wanafanya Kazi Tusiyowatuma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mo-TOWN, Jun 30, 2011.

  1. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    With a few exception... Wabunge wa CCM mnaotembelea hapa JF hivi haya ndio tuliowatuma..Kumshukuru Mungu kwa kuwa bungeni?Kutoa ahadi za kuwatumikia wananchi?Kupongeza bajeti?Kuwa wasemaji wa serikali?Kusifia hoja za mawaziri?Kupongeza viongozi wa serikali?Kutoa vijembe vya kisiasa?Majigambo na tambo?Kusema jinsi gani mmehangaika kupata nafasi ya ubunge?Kutetea hoja zisizo na mashiko mfano posho za kuhudhuria vikao?Kupitisha hoja kwa ushabiki?Kusifia ilani za uchaguzi?Kushukuru wanamajimbo kwa kuiba kura sorry I meant kuwachagua?Kupongeza uteuzi na kuthibitishwa na bunge kwa WM?Kuponda hoja za vyama pinzani?......Wabunge hayo ndiyo tuliyowatuma?
     
Loading...