Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge Wamtaka Mbunge Wao Akae Kimya!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jun 28, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Wananchi Wa Jimbo La Bichosa Wamemtka Mbunge Wao Kukaa Kimya Na Kuacha Kuongea Utumbo Wake Kwa Kumtetea Aliekuwa Waziri Wa Miundo Mbinu Mh Chenge Kwa Vile Hayo Si Maoni Yao!!!
    Wakizungumza Na Waandishi Wa Habari Baadhi Ya Wananchi Wamesema Kitendo Cha Kumtetea Chenge Ni Utumbo Mtupu Na Anaonyesha Anaaongea Yale Asiotumwa Na Wananchi
    Na Huku Akisema Kwa Maslah Yake Binafsi....hawa Jamaa Bwana Wakija Wanalia Wakifika Kule Wanaangalia Matumbo Yao...angalia Juzi Wanavyozidi Kuongezeka Matumbo Yao,,inaonyesha Hata Wanawake Wangeweza Kunenepa Vile Ingekuwa Hatari.....

    Hata Mi Najiuliza Huyu Mama Yetu Anna Makinda Si Jui Anaumwa Nini Mbona Anenepi Kabisa....lazima Wabunge Wanawake Mlalamikie Usawa Bungeni Hadi Kwenye Afya

    Kazi Kubwa
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu chitalilo hajui kusoma alama za nyakati, anayo kesi ya kughusi vyeti vya shule na huku anatifua mambo mengine. lakini hao wananchi nao wanapaswa wajifunze sasa, silaha wanayo, mwaka 2010 ubunge atausikia kwenye bomba
     
  3. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bichosa au Buchosa? corrections if possible
     
  4. M

    Mchelea Mwana Member

    #4
    Jun 28, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki kichwa cha habari vipi?
     
  5. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mhh, jamani hii heading inanipa shida kidogo. Mod hii habari iko mara 2 hapa. Nyingine kama hii imewekwa na Babu Ataka Kusema. Tunajaza jamvi kwa habari za kujirudia rudia. NEXT...........
     
Loading...