Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wamepuuza mjadala kuhusu mgomo wa madaktari, Kwa hili madaktari mgomo uendelee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Feb 2, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mh Mnyika CHADEMA na Mh Ndugulile CCM walikuwa na hoja ya dharura leo katika kikao cha bunge, tena hoja ya msingi kwa mustakabari wa afya na uhai wa Watanzania kutokana na mgomo wa madaktari. Kwa vyovyote vile huu ndiyo ulikuwa wakati mwafaka wa bunge kujadili na kutafuta njia ya kutatua utata huu. Hata hivyo wabunge wetu wameonyesha kuwa suala hili halijawagusa kiasi cha kuona hakuna haja ya kuwaunga mkono wenzao. Kwa hili wabunge wetu hawajaonyesha uzalendo. Inaonyesha wanajali maslahi yao zaidi kuliko matatizo ya wananchi walio wengi. Kwa hili madaktari kuna haja ya kuendelea kukaza uzi na kuendelea na mgomo wenu mpaka pale watakapoamua kuwasikiliza.
     
  2. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Najua kuwa mgmo unatuathiri walalahoi moja kwa moja, lakini nauunga mkono, kwani ni njia mojawapo ya kuieleza seriikali kuwa kuna mahali mambo hayako sawa. Hawa wabunge hatuwashangai - si wao posho zao mpya wanalipwa!
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanini Wasipuuze???

    [​IMG]
     
  4. b

    backer Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zinakuja,wala sio nyingi sana, watalia hawa viongozi wetu.
     
  5. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnajua kwanini hawakuunga mkono? Wabunge wanaogopa contradiction! Wakiwaponda madaktari kibao kitawageukia kuwa mbona wao wanalipana mapesa mengi kama posho. Wakiwatetea madaktari wanaogopa posho zao serikali itazifuta! wanaogopa kujichanganya. Lakini dhambi hiyo iwe juu yao wao na vizazi vyao!
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    ni zamu ya wauguzi kuwaunga mkono! Wanaamini muda unavyokwenda madaktari watapoa!
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Akili zao zinawatuma waamini vazi la Taifa ni muhimu kuliko maisha ya watu wanaoteketea bila msaada
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna presha flani kwa Makinda asiruhusu hoja hiyo Bungeni.
    Ndo raha ya kuweka mtu wako mahali, waweza tumia rimoti tu
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,760
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi nilivyoona taharifa ya habari ITV leo usiku hakika inatia majonzi,maskini watanzania wamekufa na wengine wanasubiri kesho ifike wafe kwani hawana tiba yoyote ile

    Na hii serikali inaliona na inalifumbia macho kwakuwa wao hawana ndugu wala wao wenyewe hawatibiwi kwenye hizi hospitali za kimaskini,nimejikuta najiuliza hivi tumefikaje hapa,hivi Tanzania kuna serikali kweli,hivi kuna rais hapa Tanzania kweli,hivi kwa watu kufa hivi rais anamkomoa nani madaktari ama wananchi maskini,na kwa hawa wanaokufa serikali itakuwa tayari kuwajibika?

    Pamoja na maumivu haya kwetu sisi walalahoi,naunga mkono mgomo huu uendelee mpaka hapo serikali itakapokuwa tayari kuwatimizia matakwa yao,kama ni kufa acha sisi tuendelee kutangulia mbele za haki kwani hata wao siku itafika watakufa kama sisi tena kwa uchungu mkubwa
     
Loading...