Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wamekwenda wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mapi, Apr 18, 2012.

  1. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Wakuu, ninashangaa na inanitsha kuona siku muhmu kama ya leo viti vya wabunge viko waz. Je ni maswala muhmu ya nch yamewatoa? Ama mambo bnafs? Je ni sahh wao kutokuwepo?
     
Loading...