Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wameanza kuhaa au ni maandalizi ya mapema,ebu cheki hawa !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bw.Ukoko, Jan 7, 2010.

  1. B

    Bw.Ukoko Member

    #1
    Jan 7, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi sasa baadhi ya wabunge nchini wameanza vituko na kuafanya kila wawezalo ili kuona kama wanaweza kuchaguliwa tena.
    Licha ya kuwepo wengi lakini yaliyoanza kufanywa na hawa
    Balozi Khamisi Kagasheki na Mwanazila ni aibu kwao na CCM wenzangu mnaona ni sawa .ebu jionee
    Kagasheki
    Mwanazila
    Sheria na taratibu za CCM zinaruhusu haya
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkullo na yeye hatakiwi jimboni kwake, kuna DOGO anamchachafya mno kila kona mkullo anazomewa, mpaka sasa anang'ang'ania jimbo ligawanywe, mzee ana dharau sana yule hawaheshimu kabisa wapiga kura wake, sasa wamemgeuka, atajuta
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie mbunge wetu alisema tutake tusitake ataingia mjengoni sijui ndo kwa kiburi cha chama ??
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    kiburi cha sheikh
     
Loading...