Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge walioonyesha maendeleo kwenye majimbo yao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Henry Kilewo, May 3, 2010.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    1.dr slaa maji barabara vitongoji mpaka vijiji, 2, desamburu, mji kuwa msafi na wananchi kuwa na uelelwa wa mazingira yao, 3. wananfunzi wa masekondari kusoma buree kutokana na rasilimali za eneo husika barabara kigoma kaskazini. 4 halima mdee mtetezi wa kawe kwenye kiwanda cha tanganyika pekaz akamfunika mbunge wa jimbo hilo aliyopo kama mzigo, ana kilago barabara kweny baadhi ya maeneo ya jimbo lake, plz plz na wewe weka wako watano then tufanye tadhimini kuwa nani ninani kwa mwenzake na taifa:angry:
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wewe unajua kazi/wajibu wa mbunge!

    kazi ya mbunge siyo kujenga barabara,shule kwa fedha zake

    ungewasema Karamagi,Lowasa na Rostam ningekuelewa kwani ndiyo wabunge wenye UHAKIKA wa kuchaguliwa tena 2010,Kama unabisha tutunze hii thread hadi kutangzwa kwa matokeo.

    heko Kara,Lowa na Rosi kwa kuiletea maendeleo TANZANIAAAAA!
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama TAKUKURU haikuwa inapata amri za utendaji kazi wake toka ikulu , mimi naamini kabisa Lowassa, Rostam na Karamagi wamgekamatwa kwa kutoa rushwa wakati wa uchaguzi mwezi wa kumi ;kwani haiwezekani hawa jamaa kushinda bila kutumia fedha!!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    threasd nzuri lakini umekua na bias from post #1... ni sawa na kuweka chumvi kwenye chai.... ungeanza ukiwa neutral
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ukisikia mahaba ya wazi wazi ndo haya....lol
     
  6. V

    Vincent Mbatta Member

    #6
    May 3, 2010
    Joined: Feb 28, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa Rostam hawa ni wabunge tu jamani tusichezee bahari.waacheni hawa
     
  7. V

    Vincent Mbatta Member

    #7
    May 3, 2010
    Joined: Feb 28, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa Rostam hawa ni wabunge tu jamani tusichezee bahari.waacheni hawa
     
  8. V

    Vincent Mbatta Member

    #8
    May 3, 2010
    Joined: Feb 28, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wabunge ni maarufu sana kama wanavyosema kuwa maji barabara wameimarisha maeneo na wana mafwesa kinoma.LAKIN JAMani hata Lukuvi ni nusu mungu kule isman tunawapa hongera
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mzee Mkono
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani hii verdict imetokana na analysis ya kina na ambayo ni objective. Ninavyoamini mimi ni kwamba bila kutengeza vigezo ambavyo ni uniform kwa utendaji wa mbunge, chochote kitakachotolewa humu itakuwa ni maoni ambayo ni very subjective na yasiyo na maana yoyote kwa sababu kila mtu ata-pick mbunge wake kwa vile anaona au amesikia kuna kitu amekifanya bila kujua kwamba na yeye ana failures zake. Siiungi mkono thread hii ambayo kimsingi ni upigaji ramli!
     
  11. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #11
    May 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    ungekuwa muelewa ungeiunga mkono kwani haya ni maoni na vile vile yanaweza kueleweka kuliko unavyo dhani weka wako watano then wasdhushie uyaonayo kwao kuwa bora then utaona tathimini itakuwaje nitakayo rudi nayo hapa
     
  12. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Well hela alizolipwa na BOT 8billion legal fees na kesi yake nyingine moja anadai 15 billion..atashindwa kuwajengea wamskini wa musoma vishule vya million 700 viwili.. Its no biggie, mimi ningejenga watoto wasome bure mpaka wajukuu zao. Wizi unatwists and turns nyingi sana..
     
  13. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #13
    May 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    dat is da true ut unapaswa kuzingatia mada inasemaje, then shuka wako watano
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    May 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwani kazi hasa za mbunge ni zipi si dhani kama vigezo alivyotumia mtoa mada ni sahihi
     
  15. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #15
    May 11, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tusikilize sera tuache kushabikia baadhi ya wabunge wako wengi jamani vijana tujiandikishe kwa wingi na kwa wale wenye uwezo wa kugombea wajitokeze nchi ipate mabadiliko.sio kwamba wazee hawawezi ila vijana wanaweza zaidi.
     
  16. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kilewo tatizo si kuorodhesha tu majina ya wabunge acha watoa hoja waseme kwanini wanaona fulani anafaa au hawafai vinginevyo mimi nikitaja mbunge fulani anafaa bila kueleza amefanya nini haikuwa na maana yeyote.
     
  17. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #17
    May 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kuwa muelewa,kama unaufahamu wa kutosha utagundua mtoa mada anazungumzia maendeleo kwa ujumla, mbayo mbunge alikuwa anapaswa kuwasemea wananchi wa sehemu husika na kuweza kutatua kero zao
     
  18. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #18
    May 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    ok, luteni toa tathimini ni weze kurudi na tadhimini ya maoni ya waliyo wengi
     
  19. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lukuvi ni nusu-muungu isimani kwasababu wahehe wa kule hawana uelewa wa chochote, ismani imejaa mavumbi,..ulishawahi kufika ismani mkuu, kuna umasikini wakufa mtu...yeye ni mkuu wa mkoa wa dar, alikuwa wa dodoma, atawatembelea lini wananchi wake? hana lolote muhehe huyu...(by the way, wahehe ni watani zangu, naweza kuongea vyovyote kuhusu kabila hili, tunajuana).
     
  20. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Kumbe kaka wewe rahisi kudanganywa na pipi eee?
     
Loading...