Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wakipigana ndo tutajua wanatutetea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chuck j, Jun 19, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Wabunge tunawataka mpigane ndo tujue mnatutetea,,,,,,kama kenya na nchi za ulaya na asia,mh komba ,,nakutaka wewe na wenzko bajeti yenu ikikataliwa na wapinzani, wapigeni,muwalazimishe waiunge mkono 100 %,,,Ndo tutajua mnaipenda ccm na wananchi''
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka wakipigana wala hatutafaidika na kitu sana sana watauza magazeti tu
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    sasa koma na umbo lote lile mkanzisha ngumi atweza kweli??????????
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kaka we lazima utakuwa unakula bangi
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yani wewe Chuck J yaelekea umekosa la kufikiri kbs!
     
  6. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu are you serious?Na unajiita great thinker.
     
  7. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dah! Kama fikra potofu vile.... au mawazo yangu tu??
     
Loading...