Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wakielekea bungeni mwaka 1984 (enzi za baba wa taifa)

Discussion in 'Jamii Photos' started by fcharles2000, Jul 2, 2012.

  1. f

    fcharles2000 Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wakielekea Bungeni Dodoma mwaka 1984.png

    Mnaonaje kama utaratibu huu ukirudiwa katika kusafirisha wabunge waendapo bungeni Dodoma
     
  2. piper

    piper JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuokoa fedha ya umma ili ielekezwe kwenye matumizi mengine, hali hii itakuwa bomba kabisaaaaaaaaaa
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ina maana enzi za Nyerere bunge lilikuwa Dodoma!? Je Karimjee ilikuwa mwaka gani?
     
  4. cement

    cement JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Safi sana wakati huo mambo ya ajabu ajabu hayakuwepo kabisa!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Duh hii imetulia sana ila kama itaanzishwa kwa kipindi hiki, kila Mbunge atahitaji akodishiwe Yutong kwa kila jimbo moja, zitakua Yutong ngapi hata sijui
     
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Unataka tuokoe fedha ili baadaye zipelekwe Uswisi, wacha zitafunwe na wabunge zibakie hapa hapa.
     
  7. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna cha Yutong hapo, waende na magari yao hd ofisi ya RC wa mkoa husika, kisha wanapandishwa kwenye Coaster na kupelekwa Dom.
    Wa kigoma wanawapitia wa Tabora na Singda, wa Kagera wanawapitia wa Mwanza, na wa Mara wanasogea Mwanza, wanajaa coster1, wa Shinyanga, Geita na Simiyu wanakutana Shy town na kujaa gari moja, hivyo hivyo kwa kanda zote.
    Kurudi pia hivyo hivyo.
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...mh! Na msimu wa mawe na kizomeana itakuwa balaa...
     
  9. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    kwani wabunge pekee wana haki ya kuitafuna? kwanini isiwe kwa madaktari watazipeleka wapi? acha unafiki fedha hizo zingeweza kusaidia Oncall allawance kw madaktari wetu.
     
  10. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Bila shaka umekurupuka toka usingizini hata mada iliyopo mezani sina hakika kama umeielewa, sio kosa lako nimekusamehe.
     
  11. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Daaaaah! Kweli imenikumbusha mbali sana aiseee
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Hivi Escudo haziwafai kweli? aaaah nimepata wazo, wangepewa magari kutokana na mchango wao bungeni
     
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Hii ikirudi itaua biashara ya siasa ambayo inatoa ajira kwa mamia ya watu
     
  15. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mb kama Lusinde na Mwigulu wanaweza akapewa GX V8, kutokana na mchango wao bungeni?
     
  16. L

    Leonardmwanja JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imebakia historia twangoja kufa tu
     
  17. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    tunawaona korea na uchina,japan na singapore wote hao utumia usafiri wa mabasi pindi wanapokuwa na vikao,je tanzania ni zaidi ya nchi hizo?
     
  18. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha Nyerere Wabunge Wakielekea Bungeni
    [​IMG]
    [​IMG]
    Leo baada ya Nyerere kutoweka, hata msafara wa NAPE na Riz1 vinatisha. Mnatuulia Chama​
     
  19. S

    Sinag Man Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tule unga wa yanga kwa sababu Nyerere aliupenda, au kulikuwa hakuna uga mwingine. Hata hilo basi La aina hiyo halitengenezwi tena hapa duniani je kwanini unataka kuturudisha kwenye ujima. Kwa kuwa babu zetu walitumia zana za mawe basi sisi tusitumie visu vilivyopo sasa. na hatufanyi hivyo kwa sababu babu zetu wamepotea tunaenda na mabadiliko yaliyopo.
     
  20. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Zilongwa mbali zitendwa mbali.
     
Loading...